TBC & CH10 Picha bado

TBC & CH10 Picha bado

Nyasiro

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
1,201
Reaction score
551
Ubora wa picha wa Channel 10 na TBC 1 ni aibu. Tena bora TBC, Ch10 ndo bure kabisa. Kwa zile picha ambazo sio zao kama vile video za wasanii huwa zinavutia lakin zao mfano vipindi vya bunge ni mchelemchele 2 nahisi tekn wanayo2mia ni ya 1980s. Kwenye habari zao sasa...msomaji anamaliza kusoma anasubiri zaidi ya sekunde hata 10 ndipo taarifa itokee. Sina hakika kama nimepost mahala sahihi lakini...
 
Back
Top Bottom