TBA Ukandarasi unawatokea puani!

TBA Ukandarasi unawatokea puani!

Exactly, that's my point mkuu!
Badala ya ku think through a project, sasa TBA wanafanya wenyewe, wakati hawako equipped managerially, na hata kwa set up kuwa kampuni ya kikandarasi.
Wameokoa fedha kama pale Hostel za Mlimani hatukatai, lakini si tumeziona "expansion joints" za kutisha?
Maintainance costs lazima zitakuwa kubwa mno!

Kwa hiyo hakuna haja ya kuanzisha new construction company

Hata civil engineering wasome wachache coz kutakuwa hakuna cha kufanya maana mteja mkubwa ni serikali.

Just saying
 
Yani saivi sielewi kama tunaenda mbele, nyuma, kulia au kushoto. Hata maana ya elimu siioni ‍♂️
Tafuta tu mtaji wa 150,000/=, wasomeshe wahusika kwenye dola utatengeneza mabilioni baada ya miaka 2 tu!
 
Mecco iliisha kwa kushauriwa vibaya raisi aliyekuwepo madarakani wakati huo sababu mkurugenzi mkuu alikataa kutoa fedha kugharimia mtoto wa mjumbe wa bodi kwenda ulaya ikaua shirika zima
Majungu!
 
Tuna kumbushana historia inasaidia kuto kurudia makosa ama kupunguza mapungufu yaliyo jitokeza awali mkuu hivyo basi sio majungu
 
Nani aliyebadili majukumu ya tba?
 
Back
Top Bottom