Tazara: Wezi wapora gari kwa kutumia silaha

Tazara: Wezi wapora gari kwa kutumia silaha

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Posts
3,674
Reaction score
8,312
Habari wadau,

Muda si mrefu vijana wamefanya yao, wametumia silaha nzito ama kupora au vyovyote ilivyokuwa wamepanga kufanya.

Ni pembeni kidogo ya TBC pale, hawakua na haraka wala uoga, gari iliyovamiwa ina namba za usajili T262 BKS.

Nilikuwa opposite na eneo la tukio. Nimeona wakitoa kifurushi kwenye gari hiyo na kuondoka. Sikuona kama kuna mtu yeyote ametoka kwenye gari hiyo iliyovamiwa.

Askari wa pale TAZARA hata kujitikisa tu wameshindwa pamoja na kuwepo wale wenye SILAHA watembeao na pikipiki.

Wenye taarifa zaidi mtujuze ni nini hasa kimetokea.
 
Askari na wezi wanakula bata za mwisho mwisho. wenzao washajua kama christmas watalia mjini au makwao. mwenye rungu ameanza na pochi ya nchi kwanza akiweka pesa zake kwenye hiyo pochi wa kuzilinda kibarua wanacho. nawaonea huruma maake walizoea ikifika saa 12 jioni wanashusha bendera na kufunga milango afu haooo wanaishia pasikojulikana. nawaonea huruma siku ambayo jamaa atasema bendera zitashushwa atakapoachia ofisi!!! kuna watu watastaafu kwa hiari hata kabla ya umri wa kustaafu kisheria
 
Hapa Kazi Tu ujambazi Kama kipindi cha mahita unataka kurudia,wanataka kumpoteza magufuli katika harakati zake za kutumbua majipu ili atumie mda mwingi kufatilia issue za ujambazi.
 
Nani akujuze tana na wewe ndo umeona? Ongeza nyama nyama ktk taarifa yako

Mkuu, kuna watu walikuwa wanahangaika kupiga picha gari iliyokutwa na maswaibu baada ya vijana wa kazi kutokomea kwa kutumia usafiri pendwa! Najua wengine wapo huku, muda si mrefu watatupatia picha zote muhimu.
 
Hapa Kazi Tu ujambazi Kama kipindi cha mahita unataka kurudia,wanataka kumpoteza magufuli katika harakati zake za kutumbua majipu ili atumie mda mwingi kufatilia issue za ujambazi.

Inawezekana kifurushi kilichobebwa ni wale wenye pesa zao majumbani zilizitokana na isivyo halali....wanahaha kuhamisha pengine maana hiyo SPIDI ya POMBE ni janga kwa wengine
 
Hapa Kazi Tu ujambazi Kama kipindi cha mahita unataka kurudia,wanataka kumpoteza magufuli katika harakati zake za kutumbua majipu ili atumie mda mwingi kufatilia issue za ujambazi.

kwani yeye ni kova? au ndo multipurpose man.
 
Askari na wezi wanakula bata za mwisho mwisho. wenzao washajua kama christmas watalia mjini au makwao. mwenye rungu ameanza na pochi ya nchi kwanza akiweka pesa zake kwenye hiyo pochi wa kuzilinda kibarua wanacho. nawaonea huruma maake walizoea ikifika saa 12 jioni wanashusha bendera na kufunga milango afu haooo wanaishia pasikojulikana. nawaonea huruma siku ambayo jamaa atasema bendera zitashushwa atakapoachia ofisi!!! kuna watu watastaafu kwa hiari hata kabla ya umri wa kustaafu kisheria

Mkuu....ni hatari tupu yani, hivi zile walizochukua STAKI SHARI wslifanikiwa kuzirudisha zote kweli?
 
kwani yeye ni kova? au ndo multipurpose man.

Inaweza kuwa ni njia za kuzima upepo uliopo; mathalani, nilipotegemea kujua pesa kama ni zetu au la.....nikaambulia kujua TEZI DUME
 
Jamaa wamechukuwa mpunga kiulaini kama hakuna police vile na Mimi nimeona tukio
 
#Ndalilo...

Ulivyomalizia umeniacha HOI KABISA...😂😂😂😂

Ww umeleta habari, uko eneo la tukio, umeona, sasa UNASEMA wenye taarifa zaidi watujuze nini kimetokeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa... haahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....!!!


😂😂😂💃💃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏄🏄
 
Tusubiri Msemaji wa Intelejensia ya Polisi aje atujuze wameshayakamata Majambazi mangapi ?,au bado wako busy Bandarini kusaka makontena yaliyopotea.
 
Tazara Hapo karibu na Dar Group Hosp..?
wale jamaa wawili wanaojifanyaga wazee wa tigo walikuwa wapi..?
maana wanakuwaga na mashine zao standby.
 
tuna ulinzi wa kutosha imekuwaje wameibiwa au kuporwa, au wale askari wa kipindi cha uchaguzi walikuwa ni kuchapa walinda kura tu, na wamepotelea wapi manake nilimsikia igp akisema wameandaa vijana elf 70 na walikuwa wakiwajibika kweli, sasa uchaguzi umeisha ulinzi hakuna tena, waje walinde kuzuia hayo matokeo
 
tuna ulinzi wa kutosha imekuwaje wameibiwa au kuporwa, au wale askari wa kipindi cha uchaguzi walikuwa ni kuchapa walinda kura tu, na wamepotelea wapi manake nilimsikia igp akisema wameandaa vijana elf 70 na walikuwa wakiwajibika kweli, sasa uchaguzi umeisha ulinzi hakuna tena, waje walinde kuzuia hayo matokeo
kweli kabisa mkuu maana askari wanaokaaga pale Tazara ni zaid ya 8-15
na hapo anapopataja ni kama 30M kutoka kwenye kibanda chao...
Jamani kwa mtindo huu kuna umuhimu wa kufanya reform ya mfumo
mzima wa kuawapata na kiutendaji wa hawa raia wakakamavu.
 
kweli kabisa mkuu maana askari wanaokaaga pale Tazara ni zaid ya 8-15
na hapo anapopataja ni kama 30M kutoka kwenye kibanda chao...
Jamani kwa mtindo huu kuna umuhimu wa kufanya reform ya mfumo
mzima wa kuawapata na kiutendaji wa hawa raia wakakamavu.

Walikuwepo wengi tu....trafiki, tigo na wale wenye noah. Hata sijui zile cruiser 770 ziko wapi.
 
Naskia wachina ndio wameporwa na risasi zimehuzika
 

Attachments

  • 1448980422110.jpg
    1448980422110.jpg
    51.3 KB · Views: 940
Back
Top Bottom