sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,155
- 48,358
Ameen.....Naiweka sasa hv
Ubarikiwe.
Ameen.....Naiweka sasa hv
Natumaini umeionaAmeen.....
Ubarikiwe.
Na'am kula kwapamoja na kukaa mkitazamana hujenga udugu na upendo hata kichache huonekena kingi na kutosheleza..Tazama inavyopendeza ndugu kuishi pamoja kwa upendo.....
Huku tukisaidiana ktk shida mbalimbali za maisha....
Hilo ndio pendo kamilifu,pendo alilotuachia Yesu....
Muwe na Jumapili njema....iliyobarikiwa....
View attachment 436676View attachment 436677
Kama kila mwenye anacho dunia hii anajitolea kwa yule ambaye hana basi kusingekuwa na njaa wala mtu masikini.Na'am kula kwapamoja na kukaa mkitazamana hujenga udugu na upendo hata kichache huonekena kingi na kutosheleza..
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Sasa hhiyo ndo "hulka ya mwanaAdamu" kuitwa Nafsi maana yake ni mbinafsi.. yeye yeye tuu..Kama kila mwenyewe anacho dunia hii anajitolea kwa yule ambaye hana basi kusingekuwa na njaa wa mtu masikini.
Tatizo binadamu tumekuwa very selfish. Tunapenda kujilimbukizia mali wakati wengine wanakufa na shida.
Hapo sasa hata nikisali itasikiwa,maana kwenye ile avatar sala yangu Ilikuwa haivuki hata paa la nyumba.Natumaini umeiona