Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Natabiri JF Itasitishwa kwa Muda kuelekea October 25!!! CCM hawana pakutokea, this time tunawanyoa kipara kwa bati lenye kutu bila kutia maji nywele....mmetutesa vya kutosha..

Teee teeee!!!! Hapo nimekubali.
 
mkuu naona hili jibu linakufaa, nimemjibu mh. mmoja humu


''sikatai hilo na wala simtetei yeyote aliyelitia taifa hili hasara akiwemo Kikwete kutumia kodi zetu kwa ajili ya katiba then kuifanyia vitimbi mwishoni kabisa. ila huyo jamaa yako mtu wa ovyo sana, hebu jiulize katika hali ya kawaida mtu unapata wapi courageous ya kuleta uzi humu kumtetea mtu aliyelitia hasara taifa hili mabilioni ya shilingi?

Note; nikiri kabisa ccm siwaamini hata kidogo. nina wasiwasi kabisa hata zile bilioni za masamaki huenda ccm walizivuna kuzielekeza kwenye kampeni. ccm sio wakuwaamini hata kidogo. huenda huko kushindwa kesi ilikuwa justification tu ya kuziiba pesa zile. hivi wewe hujiulizi ya kagoda kwenye epa? kampuni iliyofunguliwa hapa tanzania lakini mpaka leo hii mmiliki wake hafahamiki na hajakamatwa. Na ndo iliyokwapua pesa nyingi zaidi za epa yasemakana bil 40 katika zile bil 100 na kitu za epa.''

Mimi napata shida,hivi mikataba ya serikali inasainiwa na mtu mmoja?kawaida anayehitimisha mkataba wwte katika mikataba ili ianze kufanya kaz ni rais,pia waziri mwenye dhamana ndo anawasilisha ktk baraza la mawaziri wazir mkuu akiwa msimamizi wa shughuli za serikali sasa ukiniambia Liwasa ndo mhusika ! Kwa mamlaka gani yeye kama wazr mkuu asaini mkataba ambao hata wazr mwenye dhamana hajui!! Mmedanganyika mpaka hamwezi kutafakari kwa akili zenu.
 
Hivi kwa hesabu hii ambayo Ccm inawasababisha wakisikia ukawa wanachanganyikiwa watatokea wapi?
Tazama huu mgawanyo wa KURA uniambie kama watapona.
1.Kasikazini Ni ngome ya CDM + NCCR na Nguvu ya El Ccm chali
2.Kanda ya Ziwa ni Ngome ya CDM + CUF na nguvu ya EL Ccm kifo cha mende
3.Pwani na Kusini huko ni CUF + CDM na EL Ccm Chali
4.Yanda za juu Kusini Ni ngome za CDM + Cuf na EL Ccm mlalo wa chali
5.Asilimia 90 Ya kura za wamasai,Tanzania popote walipo kura ni za Ukawa throw EL
6.Upande wa Kigoma NCCR + EL + CuF na CDM Ccm lazima wafe,Na ndugu zao wa bendera nyingi.
Wale watu wanaozingatia mchanganyiko wa imani Ukawa ni kama kile chakula cha mseto.
Usisahau pia,Lowassa ni maarufu kila kijiji nchi hii.Magufuli watu wa vijijini hawamjui na hana umaarufu wowote.
Jamani kwa kamgawanyo hako hawa watu wa Lumumba hawajakusanya virago tu?
Ndio maana mnapoambiwa Saa 4 asubuhi mtakuwa mmeondoka lazima mkubali mtaondoka.

Saa nne mbali sana kaka, wataondoka October 25 saa 2:30 asubuhi.
 
Hakika huwezi kuzuia mafuriko kwa mikono...hilo goli la mkono....ndo tiketi ya kuchukua kikombe mapemaaaa asubuhi sa4 october 25 tena kwa penalt...UKAWA Tupo ngangari kinoma!!!!
 
Nilikuwa na wauliza wana vijiji kuwa Kati ya Lowassa na Magufuli utamchagua Nani? Kati ya watu ishiri na moja niliyowauliza 15 walisema watamchagua Lowassa wanne Magufuli na waliyobaki walisema baba nyie ndiyo mnajua ila Lowassa sawa tu tuache kunyanyasika!
 
mtazamo ni mchungu kwa ccm leo nilikua naangalia habari itv monduli rufiji sumbawanga na arumeru wanachama wa ccm makundi kwa makundi wanachana kadi za ccm na kuchoma motowanahamia ukawa na hapo campaign bado juma 3 ukawa wanachukua form sijui itakuaje
 
CCM yamejiloga na kulogeka yenyewe mwaka huu wanafungasha,KURA tutazipiga kwa KUMAANISHA wakianza kuhesabu ni
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
-LOWASSA
Kisha baada ya hapo kanatokezea kakura kamoja chenye tiki ya
POMBE MAGUFULI
Tunamshukuru sana BABA RIZ ameturahisishia kazi maana POMBE NI MWEPESI SANA MBELE YA CHADEMA + UKAWA + LOWASSA.

Huu ni mwaka wa shangwe kwa Wananchi LAZIMA CCM ING'OOOKE OCTOBA 25.
 
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Makufuli
Kura izo baba ukawa oyeeee
 
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Lowassa
Makufuli
Kura izo baba ukawa oyeeee

Ungemalizia na Ukawa mara kadhaa kumaliza hasira kabisa hahaha
 
Serikali ya Tanzania chini ya chama cha CCM imetoa uhuru wa Wananchi kuongea wanacho jisikia bila kuvunja amani ya nchi..!

Kama ni hivyo kila mwananchi ana uhuru wa kujieleza...!

So endeleni kuongea tuu...!
 
Back
Top Bottom