Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Hivi kwa hesabu hii ambayo Ccm inawasababisha wakisikia ukawa wanachanganyikiwa watatokea wapi?
Tazama huu mgawanyo wa KURA uniambie kama watapona.

1.Kasikazini Ni ngome ya CHADEMA + NCCR na Nguvu ya Lowassa CCM chali

2.Kanda ya Ziwa ni Ngome ya CHADEMA + CUF na nguvu ya Lowassa CCM kifo cha mende

3.Pwani na Kusini huko ni CUF + CHADEMA na Lowassa CCM Chali

4.Yanda za juu Kusini Ni ngome za CHADEMA + Cuf na Lowassa CCM mlalo wa chali

5.Asilimia 90 Ya kura za wamasai,Tanzania popote walipo kura ni za Ukawa throw Lowassa

6.Upande wa Kigoma NCCR + Lowassa + CuF na CHADEMA CCM lazima wafe,Na ndugu zao wa bendera nyingi.
Wale watu wanaozingatia mchanganyiko wa imani Ukawa ni kama kile chakula cha mseto.

Usisahau pia,Lowassa ni maarufu kila kijiji nchi hii.Magufuli watu wa vijijini hawamjui na hana umaarufu wowote.

Jamani kwa kamgawanyo hako hawa watu wa Lumumba hawajakusanya virago tu?

Ndio maana mnapoambiwa Saa 4 asubuhi mtakuwa mmeondoka lazima mkubali mtaondoka.
 
Kwa hesabu hio na watu wakajitokeza kwa wingi kupiga kura, saa nne asubuhi tu, tunakunywa chai na kelolo kushangilia ushindi.
 
Ivi Tengeru nayo nchi au sijaelewa ukawa urais wa wapi?
 
hamna anaysis yoyote uliyofanya zaidi ya kujifurahisha tu
 
nimekudharau sana baada ya kupost ule utumbo wako wa kumtetea mramba ambaye amelitia taifa hili hasara ya bil 11.7 wewe ni mpuuzi tu, period.

Hivi kwa hesabu hii ambayo Ccm inawasababisha wakisikia ukawa wanachanganyikiwa watatokea wapi?
Tazama huu mgawanyo wa KURA uniambie kama watapona.
1.Kasikazini Ni ngome ya CDM + NCCR na Nguvu ya El Ccm chali
2.Kanda ya Ziwa ni Ngome ya CDM + CUF na nguvu ya EL Ccm kifo cha mende
3.Pwani na Kusini huko ni CUF + CDM na EL Ccm Chali
4.Yanda za juu Kusini Ni ngome za CDM + Cuf na EL Ccm mlalo wa chali
5.Asilimia 90 Ya kura za wamasai,Tanzania popote walipo kura ni za Ukawa throw EL
6.Upande wa Kigoma NCCR + EL + CuF na CDM Ccm lazima wafe,Na ndugu zao wa bendera nyingi.
Wale watu wanaozingatia mchanganyiko wa imani Ukawa ni kama kile chakula cha mseto.
Jamani kwa kamgawanyo hako hawa watu wa Lumumba hawajakusanya virago tu?
Ndio maana mnapoambiwa Saa 4 asubuhi mtakuwa mmeondoka lazima mkubali mtaondoka.
 
Refa ni wa kwetu
Uwanja ni kwetu
Mpira ni wa kwetu...

Tutawafunga mapema na goli la mkono...


Tafakari...
 
Hakuna ubishi, najazia walio soma shule za kata zote ni kwa el 85%.
 
Back
Top Bottom