Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Tazama CCM Wanavyoondoka Saa 4 Asubuhi Kwa 75%

Refa ni wa kwetu
Uwanja ni kwetu
Mpira ni wa kwetu...

Tutawafunga mapema na goli la mkono...


Tafakari...

mmepigwa tano bila moja tena la mkono litasaidia nn? au litasaidia msishuke daraja na nyumba ndogo yenu act
 
Usiangalie upande mmoja tu angalia na upande wa cdm inavyo poromoka
 
CCM tafadhari tafadhari nawaomba mjiandae kisaikolojia mapema Mtifuletee vulugu hata kidogo
 
Refa ni wa kwetu
Uwanja ni kwetu
Mpira ni wa kwetu...

Tutawafunga mapema na goli la mkono...


Tafakari...

Hakuna cha goli la mkono wala nini. Wapo waliopo kijani kimavazi na si kidharamira, mbinu zote chafu wamesha zizibiti. Imekula kwenu kijani.
 
Ni tathimin ambayo sina hakika nayo,ni ya kishabiki tu,tusubirie october,ila kwa wavivu kwa kufikiri unaweza kuwanasa na survey ya mezani kama.hiyo
 
Hivi kwa hesabu hii ambayo Ccm inawasababisha wakisikia ukawa wanachanganyikiwa watatokea wapi?
Tazama huu mgawanyo wa KURA uniambie kama watapona.
1.Kasikazini Ni ngome ya CDM + NCCR na Nguvu ya El Ccm chali
2.Kanda ya Ziwa ni Ngome ya CDM + CUF na nguvu ya EL Ccm kifo cha mende
3.Pwani na Kusini huko ni CUF + CDM na EL Ccm Chali
4.Yanda za juu Kusini Ni ngome za CDM + Cuf na EL Ccm mlalo wa chali
5.Asilimia 90 Ya kura za wamasai,Tanzania popote walipo kura ni za Ukawa throw EL
6.Upande wa Kigoma NCCR + EL + CuF na CDM Ccm lazima wafe,Na ndugu zao wa bendera nyingi.
Wale watu wanaozingatia mchanganyiko wa imani Ukawa ni kama kile chakula cha mseto.
Jamani kwa kamgawanyo hako hawa watu wa Lumumba hawajakusanya virago tu?
Ndio maana mnapoambiwa Saa 4 asubuhi mtakuwa mmeondoka lazima mkubali mtaondoka.

Leo huoni ccm wakishirikiana na usalama wanavohaha waliataka kuwagawa cuf watoke kwenye ukawa wawatumie waislam na watu Wa kusini ili ukawa igawanyike lkn juhudi zilishindikana kwasababu iliakuwa hivi:

Walimfuata lipumba na kumshawishi na donge nono aitishe press pale buguruni akaalika na baadhi ya wanachama pale na viongozi waandamizi cuf bara kwamba wajitenge na maamuzi ya ukawa lkn abahati nzuri wapo watu Wa system wanareport kwa ukawa akawahiwa lipumba na waZee pamoja na mashekh akaambiwa kama anataka kujitoa aistumie ofisi atangaze binafsi na sio chama, na hata hivo akahatadharishwa kuwa wanachama hapa nje wana hasira watakudhuru all in all akakosa support ndio Siku ya pili akafanya press hotelini na lengo na dhamira haikutimiaa. Na hapo ndio ccm wamechanganyikiwa kwani watu Wa kuwagawa ni waislam pamoja na Wa kusini lkn wapi maana ukawa makanisani IPO na miskitini IPO na vibaya zaidi kuna watu ndani ya ccm ni ukawa hapo ndipo wanapoweweseka
 
nimekudharau sana baada ya kupost ule utumbo wako wa kumtetea mramba ambaye amelitia taifa hili hasara ya bil 11.7 wewe ni mpuuzi tu, period.
Escrow 320B,EPA 120B na hakuna aliyefungwa kutakuwa na sababu nyingine
 
Nawaonea huruma sana UKAWA Kwa kuota Ndoto za alinacha Hali wakijua kwamba CCM inashikilia 80% ya Vijiji, 79% ya VItongoji na 67% ya Mitaa yote Tanzania Bara.






Hivi kwa hesabu hii ambayo Ccm inawasababisha wakisikia ukawa wanachanganyikiwa watatokea wapi?
Tazama huu mgawanyo wa KURA uniambie kama watapona.
1.Kasikazini Ni ngome ya CDM + NCCR na Nguvu ya El Ccm chali
2.Kanda ya Ziwa ni Ngome ya CDM + CUF na nguvu ya EL Ccm kifo cha mende
3.Pwani na Kusini huko ni CUF + CDM na EL Ccm Chali
4.Yanda za juu Kusini Ni ngome za CDM + Cuf na EL Ccm mlalo wa chali
5.Asilimia 90 Ya kura za wamasai,Tanzania popote walipo kura ni za Ukawa throw EL
6.Upande wa Kigoma NCCR + EL + CuF na CDM Ccm lazima wafe,Na ndugu zao wa bendera nyingi.
Wale watu wanaozingatia mchanganyiko wa imani Ukawa ni kama kile chakula cha mseto.
Jamani kwa kamgawanyo hako hawa watu wa Lumumba hawajakusanya virago tu?
Ndio maana mnapoambiwa Saa 4 asubuhi mtakuwa mmeondoka lazima mkubali mtaondoka.
 
Mgombea gani hauziki? Sijui ana kamavi... Hapa ni lowasa tu hakuna cha makufuli wala makomeo
 
Ukawa mtashinda kwa kuongea kwenye mitandao. Lakn kivitendo mtasubir sana..

Ngoja tuwache muendelee kujifurahisha na hizo ndoto zenu za mchana
 
Refa ni wa kwetu
Uwanja ni kwetu
Mpira ni wa kwetu...

Tutawafunga mapema na goli la mkono...


Tafakari...

Refa Mkuu ni wa upande wa EL! Hivi huna taarifa kama yule jamaa ni shemeji yake? Yaani kamwolea dadake, sasa kumwibia dadake itakuwa kitu kipya hapa kwetu. Safari hii ni haki bin haki, mkipigwa mmepigwa tu na jamaa hatapindisha kama mnavyotarajia!!
 
Hivyo vijiji na vitongoji vyote mmeshinda kwa rushwa tu. Maccm mjue watnzania sasa wako.macho. chadema tulishida
 
Pole sanaaa Watanzania tuliopiga kura 2010 tutapiga tena 2015 na kukiipa Serikali inayotupenda
 
Umekua biased mnoo.tangu lini kusini ikawa ngome ya cuf?!mbunge mmoja tu lindi ndio imekua ngome??
 
Unaposema kura zote za wa Masai unataka pia tuamini kuwa kura zote za Wasukuma ni za Magufuli popote walipo Tanzania???? Tulia watu wapige kura usiwaamushe walio lala!!!!
 
Back
Top Bottom