Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo: Sisimamishi uume toka form 2

Discussion in 'JF Doctor' started by blessings, Oct 21, 2012.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kijana wa miaka 33 nimejiriwa mkoani, nina tatizo toka nikiwa form 2 sisimamishi uume wangu, na sijawahi kuwa na Girlfriend japo nakutana nao wengi lakini nahofia nikianza uhusiano watagundua tatizo langu na watanicheka zaidi sasa umefika wakati nami natamani kuwa na familia japo kikwazo ni kuwa mwanamke gani atataka aolewe na mwanaume asiyesimamisha uume? MSAADA TAFDHALI
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu. nenda hospital unaweza kupata msaada.
     
  3. i

    interprevist Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yeah sure mate. make appointment with your Dr. I feel sorry for how you are going through
     
  4. b

    blessings JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Nimeshazunguka Hospitalini na kwa wazee wa jadi na sijafanikiwa mpaka sasa
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,823
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kiongozi pole sana. Unakosa sana raha ya Maisha
     
  6. b

    blessings JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu hebu tafuta dkt. bingwa Massawe pale Muhimbili atakuwa msaada sana kwako na utapona kabisa
     
  7. J

    Jalem JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu pole sana kwa tatizo hili, lkn unasema toka form 2 je kabla yahapo ulikuwa uaenda sw au ilianza muda japo kidogo kidogo?, nakuomba sn nenda kamuone mchungaji wa kanisa la kilokole akuombee, nauambia utapona kabisa inawezekana kunamkono wa adui kwa hili, jipe moyo mkuu inawezekana kwake yeye aaminiye.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,957
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Mzizi mkavu na dr riwa hebu njooni huku kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,602
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145


    Sasa tukusaidiaje ndugu yangu?
     
  10. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 899
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu. Unaposema tangu FORM 2 haujasimamisha, JE UNAMAANISHA KABLA YA HAPO ULIKUA UNASIMAMISHAGA.?
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sasa umejuaje hausimamishi kama haujawahi kuwa na girlfriend? Huwezi jua huenda ukimpata Huyo girlfriend kitu kikasimama wima.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Vipi kimaumbile ukoje? Una mwili mkubwa? Ilikuwaje kabla ya hili tatizo? Unatatizo lolote la ki afya kama sukari au pressure? Nakushauri nenda kwa daktari.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, Yote ni mipango ya mungu, fanya utaratibu ujiunge na hutuduma za kitume kama upadre
     
  14. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,031
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    wasiliana na TUMAIN HOSPITAL-Upanga DSM (0773659153 for appointment) omba appointment ya kumwona Dr. Yongolo, hilo ni tatizo linalohitaji UROLOGIST na huyu ni consultant mzoefu, ikishindikana huko ni-PM kwa ushauri zaidi.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawaonekani, sijui wako wapi!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ray M

    Ray M Senior Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ili uwe Padre lazima uwe unasimamisha
     
  17. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu kwa tatizo hilo na pia kwa uvumilivu, usishangae ungeshaji-hang up!
    Sijui ni muumini wa dini gani lakini hapo kuna mambo mawili hivi.

    1. umepata tatizo kwenye kwenye mfumo wa neva na kuuwa production ya hormones husika, jee hisia za ku do unazipata?
    2. Umekumbwa na jini mahaba (wa kike) ni kawaida sana, unaweza kujua hili la pili kutegemeana na ndoto zako!!

    Nakushauri uende kanisani au kwa masheikh wataalam wa kusoma dua za kuondoa hawa majamaa, usikate tamaa!!
     
  18. p

    pilau JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....................Mbona umekaa kimya mpaka unakaribia kuzeeka? lakini bado hujachelewa ...... na pia ......Pole sana na tatizo hilo nakupa ushauri nenda kwa wachungaji wa makanisa wanayoamini uponyaji... UKAOMBEWE............imani yako itakuponya....
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Before form two mambo yalikuwa shwari? Nini kilitokea hadi hali hiyo ikatokea? Jaribu kukumbuka tukio gani liliambatana, na ukiweza kumbuka; tafuta maombezi.

    Ingia SCOAN - The Synagogue, Church Of All Nations send prayer request, you can also call their prayer lines.

    Pole sana mkaka!
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,861
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi 33 ni mzee pia kumbuka keshakwambia amehangaika sana bila mafanikio ndiyo maana akaja hapa. Usipende kulaumu kwny matatizo kwakuwa hayana mwenyewe.
     
Loading...