Mwanamke unaweza kukaa hata miaka mi 5 bila ya dudu lakini iwe mbali kama ulivyosema kua yuko masomoni,lakini nalala nae naamka nae (binafsi wangu alikua ni MGONJWA wa nyonga! Unakumbatiwa tu huku umebana mapaja Wallah hiyo kuivumia si kazi ndogo,maana mwili wapata misisimuoa yote kasoro ile hatua ya mwisho. Kubali kataa huo ni mtihani mgumu sana na usipomtanguliza M/Mungu unaweza jikuta unaanza kumdharau
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijakutana nae ila natafuta mwanaume hanisi wakunioa huyu ataniheshimu nitamuheshimu najua hataniumiza nitafurahia maishashoga umekutana na hanithi?yalaaa!lakini mie km nampenda na ananipenda mie poa tu !serious !
Ngumu kumesa
Sijakutana nae ila natafuta mwanaume hanisi wakunioa huyu ataniheshimu nitamuheshimu najua hataniumiza nitafurahia maisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi unaijua mboo wewee au unaisikiaa??haha sure!ila km ana mikono mie naona poa tu sio lazima kududuana mwe vidole tu unasquirt unaenda zako chambua tembele lako kimyaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ngoja mahanisi walio humu waje wakusaidie
Hata mie nilishaisikia kuwa ni dawa toshaKama mwanao hasimami mweke katikati ya mapaja ugusishe mapema kabla hajajitambua
Dear kama yupo nipo tayari kuwa nae nimechoka nishaumia mapenz yakupeana uroda Mimi nimeyachoka sijaona faida yoyote zaid kuumizwa moyoAcha kudanganya watu Mbiti,kinachounganisha mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni ushiriki mkamilifu wa tendo la ndoa binafsi nimelikosa kwa miezi 6 nimekua na Mawazo mpaka nimekonda sikia hivyo hivyo ndugu yangu labda kwa kua umekili kua utachepuka kitu ambacho kina toa tafsiri kamili kua hitoweza kuvumilia
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]hhahaha haya mwaya kila la heri !sema hao nao anakuwaga wanajistukia kila mara !gubu tu eish !
Kweli kuna wanawake mmejichoka,labda mtuambie wazi kabisa kua mnajichua yaani uwe na mahusiano na Hanisi kisa wanaosimamisha wamekuumiza moyo? Kumbuka hata vitabu vya Mungu vimekataza mahanisi kuoa sasa sijui wewe mwenzangu unapingana vipi na mola wakoDear kama yupo nipo tayari kuwa nae nimechoka nishaumia mapenz yakupeana uroda Mimi nimeyachoka sijaona faida yoyote zaid kuumizwa moyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa wanaume inakuwaje nifafanulie kidogo kwa uchacheHebu fafanua hili kwa wanawake ! Je k' huwa haifunguki ama? Maana kwa wanaume twajua inakuaje
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika mama try to wear my shoes uone vitakavyokubanai can feel u ! ngj niishie hapa !
What, miezi sita au nimeelewa vibayaAcha kudanganya watu Mbiti,kinachounganisha mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni ushiriki mkamilifu wa tendo la ndoa binafsi nimelikosa kwa miezi 6 nimekua na Mawazo mpaka nimekonda sikia hivyo hivyo ndugu yangu labda kwa kua umekili kua utachepuka kitu ambacho kina toa tafsiri kamili kua hitoweza kuvumilia
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1] [emoji1] [emoji1] dini gani inaruhusu mahanisi kuoa Doris ? Pole sana ila hakuna furaha ya namna hiyo katika ndoa maana utakua na mwanaume dhaifu atayejishtukia hata pale utapokosea kwa bahati mbaya,jiandae kuna na ndoa ya makeleleSijakutana nae ila natafuta mwanaume hanisi wakunioa huyu ataniheshimu nitamuheshimu najua hataniumiza nitafurahia maisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii nikweli tena usibishe kaka yangu kitovu cha mtoto kikitaka kuanguka mzazi uwe makini zaid yasana umakini wenu utamuokoa mtoto kitovu kikianguka kikagusa nyeti yamtoto ndio basi ata madoctar waulize watakueleza
Hanisi ni mwanaume asiye simamisha uume wakeKwa wanaume inakuwaje nifafanulie kidogo kwa uchache
great thinker
Hebu fafanua hili kwa wanawake ! Je k' huwa haifunguki ama? Maana kwa wanaume twajua inakuaje
Sent using Jamii Forums mobile app