Tatizo la kupewa cheo kazini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kupewa cheo kazini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prime Dynamics, Mar 18, 2011.

  1. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Je umesha wahi kupewa cheo kazini kwa walioajiriwa? [/FONT]
    [FONT=&quot]Ukipewa cheo kazini inakua kama vile ndiochanzo cha kutengana na wenzio. Ukiwakuta wanapiga story na ukijiunga nao (wakati wa lunch time kwa mfano) ghafla wanakaa kimya au wataanza kuondoka mmoja moja na kuacha mwenyewe. Unaanza kukumbuka siku ambazo mlivyo shirikiana kimawazo kabla ya cheo. Marafiki wengine wataanza kuonyesha wivu. [/FONT]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wivu...roho mbaya ndo vinasababisha!Mara nyingi hua wanaassume kwamba utakua unajiona sana kwa kupandisha cheo kwahiyo wanakuona sio mwenzao tena!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Kupewa huku huna vigezo au?
    Lazima wakumind.
     
  4. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyeo vya nini tufanye kazi jamani!.
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,035
    Likes Received: 2,647
    Trophy Points: 280
    Ni lazima iwe hivyo kwani kwa wakati huo tayari ni boss, unless unaongelea hutu tu vyeo/grades ambavyo havikupeleki kwenye ubosi kiviiile.

    Ukiwa boss tafuta wa saizi yako/maboss wenzio na utafurahia, jua mambo haya sio kwenye agemate tu bali hata ngazi za mamlaka/ubosi pia
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hii thread ipeleke next door .....hapa choo cha kike.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Cheo ukipewa kokote usibadilike sana utatengwa
     
  8. 2my

    2my JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora utengwe ila kazi ifanyike!!!!!!!!
     
  9. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii nisehemu ya urafiki wa kawaida pia. Sio mapenzi ya ngono pekee.
     
Loading...