Tatizo la kupenda wake za watu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kupenda wake za watu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fundifundisho, Nov 23, 2011.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi napenda sana wake za watu ila naogopa kukamatwa na wenye mali.,
    Ninapokuwa na binti ambaye hajaolewa huwa sipati mzuka kabisa!
    Nifanyeje?..
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    una mwisho mbaya kijana...inaonekana unapenda sana miteremko wenzio wahudumie weye kiulaiiini:hatari:
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ufanyeje!Oa na wewe wako na wenzio wampende.Kila mla cha mwenziwe?????????????????????????????????????
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Haya ni masihara.......................
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Inabidi uache hiyo tabia haraka sana kwani si nzuri!!!

    Naona kijana umesahau ule msemo usemao "Muosha huoshwa".

     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Sio masikhara! Ni pepo tu. Shkamoo dingi.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    .... na chake huliwa!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Watu wengine wanajitafutia matatizo. Hivi we ukioa halafu mkeo wamlalie utajisikiaje?. Achana na huo mchezo.

    Onyo:
    Kula wake za watu, ni hatari kwa maisha yako.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Msimlaumu sana...............hamjui alianzaje huo mchezo; labda wa kwake aliliwa kwanza ndo maana naye akaona ajaribu aone?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Kaulizie kuna jamaa lilikuwa bouncer lina vi hiace kigogo drive-in vingine mwananyamala moroco!!alikuwa anaitwa eddie jitu la miraba 4 nyakusa liloshiba,brother men,tozzi lakufa mtu,zungu launga la miaka hiyo!!!sasa fikiria sifa alizokuwa nazo alipewa kfro changuvu na mijbaba na mjeda ana revover jamaa kaacha magari akaenda unyakyusani kaukimbia mji na mauti ikamkuta huko kwakuwa maisha ya kijijini hakuzoea na msongo vyote vikachanganyikana akafa sasa wewe hauna hata jina mjini utafr mpaka uamue kuolewa maana utaona yanini sasa bora ujiunge na mseng kwnye taarabu!!!kila raheri!!
     
  11. L

    Lymphocytes Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuoa mbali sana ckushauri,...tafuta demu permanent alafu ugundue,maumivu utakayoyapata tyms mara ta2 tu! Na iman utawaomba msamaha uliowalia wake zao
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Mkea wa mtu ni sumu yo yo yo usijaribu chombeza,utakuja kukojoa dagaa
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180

    Umeshuhudia?
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huna huruma, huna adabu, huna staha, wala utu kwa binadamu wenzako! Yatakupata makubwa na mabaya utafanyiwa, we endelea na mchezo wako huo.
     
  15. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hauko tayari kuacha huo mchezo unamwisho mbaya sana na utajuta kuzaliwa wa kiume..mark my words
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Mzuka ndio nini?
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    aaah,mke wa mtu akijipendekeza jisevie kwanza nifaida hawana matumizi kama mabinti na isitoshe watakuongezea uchumi.a.k.a wanahonga,kamua mkubwa,mimi kama wewe tu
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Looks like we have finally a stupid person here
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mmmmh, jf kuna mambo.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    na wanaopenda waume za watu? I hope mapovu haya yangetoka pia kwa issue ya nyumba ndogo!

    Mwaya dogo huna makosa; aliyeapa kanisani/msikitini ni mwanamke si wewe! Akikubali kimegee tu!
     
Loading...