tatizo hili

nxon

JF-Expert Member
Jul 16, 2011
1,161
1,250
program zote zinafunguka na adobe reader nifanye nn wana jf?
 

Cestus

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
991
0
Unatumia OS gani? Nyoosha maelezo ili wataalam wakupe jibu lililonyooka!
 

tpellah

Member
May 19, 2011
49
0
Uninstall adobe reader kama unaona noma set other program as the default program then idelete
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,807
2,000
hujaeleweka mkuu.....................ni prog zpi ulikua hutaki zifunguke na adobe reader
 

nxon

JF-Expert Member
Jul 16, 2011
1,161
1,250
vlc, mozilla, nero, skype, orbit, avg, avafind, office na nyingine nyingi kila nikifungua inafunguka adobe reader na desktop icon zimechange zimekuwa za adobe reader
 

gomer

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
284
225
Jina la mtengenezaji wa computer hiyo tafadhali ili nikupe upgrade kwani win7 starter inalimitation.
 

e2themiza

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
975
1,000
Kama computer yako ina partitions mbili which i hope it has.... copy mafile yako yote muhimu docs..e.tc kwenye iyo partition nyingine....then sasa tafuta

windows 7 ultimate then format partion iliyokuwa na system then weka iyo kitu then usifungue kwanza iyo partion ambayo ulihamishia vitu tafuta antivirus

a strong one I recommend then chonde chonde kumbuka kui update kabisa then sasa scan computer yako nzima.. na amini tatizo hili litakwisha 2 coz i

have a hunch without a doubt ur computer is infected with viruses!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom