Taswira ya Jina Daudi limechafuka kweli?

Yales

JF-Expert Member
Oct 3, 2015
518
500
Aisee hili jina hata wazazi kuwaita Watoto wao imepungua sana mimi hata nikutane na mtu Anaitwa Daudi nakuwa sina imani nae, Ni kama Jaydee alivokuja kuchafua jina la Yahaya
Kuna jamaa angu anaitwa Daud Albert hahaha Ndio simuamini kabisaaa
 

JFK wabongo

JF-Expert Member
Aug 11, 2015
3,890
2,000
Aisee hili jina hata wazazi kuwaita Watoto wao imepungua sana mimi hata nikutane na mtu Anaitwa Daudi nakuwa sina imani nae, Ni kama Jaydee alivokuja kuchafua jina la Yahaya
Kuna jamaa angu anaitwa Daud Albert hahaha Ndio simuamini kabisaaa
Yahaya unaishi wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom