Tarehe kama ya leo miaka kadhaa nyuma


peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,414
Likes
7,263
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,414 7,263 280
Kipindi hiko ndo naanza maisha ya kujitegemea, nikapanga nyumba flani' uswazi, nilimkuta mama mwenye nyumba, binti yake aliyepo kidato cha tatu(kipindi hiko binti wa kidato cha tatu mkubwa sio kama hawa wa sasa) na mdogo wa kike tena. Walikuwa wanajiweza kiuchumi sababu mama alikuwa na biashara zake anafanya.

Ishu ilikuwa ni mapenzi ya bintiye kwangu, alikuwa akinipenda kweli lakini mimi sikuwa na mpango naye kwanza, alikuwa nwanafunzi pili, sikutaka uhasama na mamaye ukizingatia ndo kwanza naanza kujitegemea. Nikawa namkwepa binti, hilo halikumsumbua tatizo lilianza nilipoanza kuingiza wanawake mle ndani, akawa anaona wivu.

Alipochoka na hayo akanifuata akaniuliza, hivi unapenda mwanamke wa aina gani? Nikamwambia anayejiheshimu tu, akaniambia, kujua kama anajiheshimu ni mpaka ukae naye japo hata kwa masaa mawili, namaanisha umekutana na mwanamke ghafla unapenda nini, nikampa sifa za kawaida walizonazo wanawake wengi maana sikujua lengo lake ni nini kwa wakati ule. Akaniuliza, kwa hiyo mimi sina sifa hizo? Nikamwambia unazo zote na zaidi, kwani vipi, akanambia naona kila siku unaingiza wanawake zako tu ina maama hujui kama nakupenda au dharau? Sasa kama ni dharau mimi nitakufanyia makusudi na hutonisahau, UTAHAMA HUMU.

Siku hiyo nipo ghetto nishashiba ugali wangu nimetulia na kibukta, nyu.mba ipo kimya kila mtu na mishe zake, nikasikia hodi kufungua dada mamu, akaingia ndani, tumekaa kama dakika tatu hadi tano akatoka nduki na chupi tu huku tenge kaliacha ndani akilalamika nambaka, nikapaniki, mama katoka anauliza vipi binti anasema nilikuwa natoka msalani kaka p akaniita kumbe alikuwa anataka kunibaka, mama kaingia ndani mikono kiunoni kuchukua tenge kanikuta na bukta, akaamini, akaenda kwake akaja na hela akanipa akaniambia, naomba utafute nyumba uhame katika nyumba yangu akaondoka.

Tarehe kama ya leo nilianza mkataba mwingine katika nyumba nyingine, kweli mpaka leo sijamsahau yule binti kama alivyoniahidi.

peterchoka
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,105
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,105 280
hahahaaa...watoto wa wenye nyumba na wenye nyumba wenyewe wana vituko..

Ila na wapangaji pia....!!!

Juzi mpangaji wangu kanitokea aiseehh...nafkiria kumpa notisi mkataba ukiisha...!!
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,776
Likes
2,315
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,776 2,315 280
hahahaaa...watoto wa wenye nyumba na wenye nyumba wenyewe wana vituko..

Ila na wapangaji pia....!!!

Juzi mpangaji wangu kanitokea aiseehh...nafkiria kumpa notisi mkataba ukiisha...!!
Kumbe na wewe ni mama mwenye nyumba.
 
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
1,603
Likes
2,132
Points
280
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
1,603 2,132 280
What goes around, comes around.
Ipo siku na yeye hatomsahau mtu fulani.
 
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,992
Likes
2,371
Points
280
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,992 2,371 280
hahahaaa...watoto wa wenye nyumba na wenye nyumba wenyewe wana vituko..

Ila na wapangaji pia....!!!

Juzi mpangaji wangu kanitokea aiseehh...nafkiria kumpa notisi mkataba ukiisha...!!

Huyo mpangaji jasiri sana
Hata kuogopa au kuwaza litakalotokea hajawaza kajilipua tu
 
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,192
Likes
2,244
Points
280
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,192 2,244 280
Haha inaonekana hako kabint kalikuwa ni na so ugly ndio maana ulikazembea.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,159
Likes
9,764
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,159 9,764 280
hahahaaa...watoto wa wenye nyumba na wenye nyumba wenyewe wana vituko..

Ila na wapangaji pia....!!!

Juzi mpangaji wangu kanitokea aiseehh...nafkiria kumpa notisi mkataba ukiisha...!!
Kwani mpangaji kukutokea mama mwenye nyumba ni kosa?
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,105
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,105 280

Huyo mpangaji jasiri sana
Hata kuogopa au kuwaza litakalotokea hajawaza kajilipua tu
Yaani nilichoka sana... halafu ananiita sista...!

Na hivi nikiwa home najiachia....!!

Akanipigia simu tuonane nilchekaaaa...

Sasa dawa notisi tu!
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,453
Likes
5,055
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,453 5,055 280
hahahaaa...watoto wa wenye nyumba na wenye nyumba wenyewe wana vituko..

Ila na wapangaji pia....!!!

Juzi mpangaji wangu kanitokea aiseehh...nafkiria kumpa notisi mkataba ukiisha...!!
sasa unataka kumpa notsi kisa kakutongoza? kwan cha ajabu kipi? si ombi tu ni hiari kukubali au kukataa tatizo nini? angetaka kukubaka sawa.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,159
Likes
9,764
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,159 9,764 280
hapana Malaya vibaya mnoo kutwa anaingiza brand new..

then si heshima ht kidogo yaani!!

Japo sipendi hiyo tabia ya kubadili wadada...!mwisho Jana kaingiza jimama hiloo!!!
Huyo mpe notice tu. Halafu akishahama, nitahamia mimi tuone inakuwaje.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,628
Likes
43,105
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,628 43,105 280
Nampa notisi kwa sababu anabadili sana wadada mpk kero then pale home watu wanapaheshimu sana

Mpk juzi nimeitwa kupewa mashtaka kumbe huku nyuma wadada washataka kupigana kisa yy..wakatumiliwa n mdogo wangu!

Nakaaje nae sasa...?!!
sasa unataka kumpa notsi kisa kakutongoza? kwan cha ajabu kipi? si ombi tu ni hiari kukubali au kukataa tatizo nini? angetaka kukubaka sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,502
Members 490,428
Posts 30,483,410