Tarehe 18/12/2019 Masasi umeme wawaka 24 hours

Tarehe 18/12/2019 Masasi umeme wawaka 24 hours

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,278
Reaction score
14,335
Hii ni habari ya kweli kwa mara ya kwanza katika mji wa Masasi umeme umewaka 24 hours pasipo kukatika.

Mji wa Masasi wakazi wake walikuwa wakiteseka na kupata shida ya umeme mpaka hivi majuzi walipoungwa kwenye gridi ya taifa.

Leo watu wa Masasi wamefanya kazi zao toka asubuhi mpaka jioni pasipo kukatika umeme.
Pongezi nyingi kwa serikali ya awamu ya tano na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr John Pombe Magufuli.

Naimani this time Mzee wetu Mstaafu Rais William Mkapa atafurahia pamoja na watu wake wa Wilaya hii na makabila yote kuwa na umeme.

Maana ilikuwa kila akija ni kukatika umeme tu na nina imani alisimamia hili mpaka leo tumepata umeme mkubwa ukitokea Songea.

Shine CCM.
 
Umeme kutoka Songea mpaka Masasi, nilidhani umeme wa Mtwara ndiyo wa karibu zaidi!!!
 
Awamu Ni Moja?😅😄😃😃🤔✍✍✍
Ipi Hiyo........
 
Ndugu Tumaini El!Ben saanane mzima?Azory je?Leo umekuja kivingine vp hofu imeisha?juz juz ulileta thread za maombi hapa jukwaani vp mungu amekujibu kuwa mambo shwari?Jaribu utumishi wa mungu kama kipilimba labda utasamehewa dhambi za shuruti hasa kumwaga damu!!!Najua ukishatumwa mission ya kuua unakuwa haupo salama baada ya mauaji yaani You are walking dead!katika hali kama hiyo jaribu kutengeneza na BWANA ILI UPONE!!!POLE SANA!!!
 
Back
Top Bottom