T Thebony Member Joined Aug 16, 2012 Posts 92 Reaction score 2 Dec 15, 2012 #1 Nilimpenda sana baba yangu ila ameniacha njia panda.baba ameniacha.
BHULULU JF-Expert Member Joined Jun 28, 2012 Posts 4,994 Reaction score 2,045 Dec 15, 2012 #2 pole sana mkuu, Mungu akupe nguvu kipindi hiki kigumu
C ChiefmTz JF-Expert Member Joined Apr 15, 2008 Posts 2,941 Reaction score 953 Dec 15, 2012 #3 Pole kaka. Mungu akujaze nguvu
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,329 Reaction score 16,785 Dec 15, 2012 #4 pole sana kiongozi,Mungu atakupa nguvu ya uvumilivu!!
vanmedy JF-Expert Member Joined Oct 12, 2011 Posts 2,707 Reaction score 1,417 Dec 15, 2012 #5 so saaad... Kudra za mungu kaka ... Mungu akutie nguvu bradha
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,267 Reaction score 98,866 Dec 15, 2012 #6 Pole kiongozi.
LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 Dec 15, 2012 #7 Thebony Pole sana Best! Ni wakati mgumu sana lakini jipe moyo kwani hata hili litapita! Baba yetu MUNGU ampe pumziko la milele! Aamen! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thebony Pole sana Best! Ni wakati mgumu sana lakini jipe moyo kwani hata hili litapita! Baba yetu MUNGU ampe pumziko la milele! Aamen!
chaUkucha JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 3,382 Reaction score 1,222 Dec 15, 2012 #8 Pole, Mungu kampenda zaidi...
bluetooth JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 4,401 Reaction score 2,560 Dec 15, 2012 #9 poleni na msiba RIP
M mmteule JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 6,035 Reaction score 15,080 Dec 15, 2012 #10 pole sana mkuu, ni msiba wetu sote. tuko pamoja!
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,335 Reaction score 23,951 Dec 15, 2012 #11 Poleni Thebony and family. Mungu na awe mfariji wenu. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Dec 15, 2012 #12 Pole sana. Mungu mwenyewe awafariji.
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,981 Dec 15, 2012 #13 Mungu akupe moyo wa uvumilivu na subira katika kipindi hiki kigumu sana kwako. RIP mzazi wetu na wazazi wote walotangulia mbele za haki
Mungu akupe moyo wa uvumilivu na subira katika kipindi hiki kigumu sana kwako. RIP mzazi wetu na wazazi wote walotangulia mbele za haki
Arushaone Platinum Member Joined Mar 31, 2012 Posts 15,237 Reaction score 13,567 Dec 15, 2012 #14 Pole sana best! Bwana alitoa bwana ametwaa, jina la BWANA lihimidiwe.
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,539 Reaction score 51,820 Dec 15, 2012 #15 Sina mengi zaidi ya kusema pole sana ndugu.
Lukansola JF-Expert Member Joined Sep 5, 2010 Posts 5,435 Reaction score 1,611 Dec 15, 2012 #16 Pole na msiba mdau
S Sting007 JF-Expert Member Joined Jul 27, 2011 Posts 274 Reaction score 43 Dec 15, 2012 #17 Pole sana Mkuu.
Mshuza2 JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 11,572 Reaction score 17,997 Dec 15, 2012 #18 Pole sana kiongozi!
O-man JF-Expert Member Joined Nov 17, 2011 Posts 323 Reaction score 70 Dec 15, 2012 #20 Pole mkuu. Ni safari yetu sote. Nani amtangulie mwenzie ni siri ya Mungu.