Tanzia: Mzee Obed Masawe ''Masobe" hatunaye tena

Tanzia: Mzee Obed Masawe ''Masobe" hatunaye tena

WATU wawili wamefariki dunia, akiwemo mfanyabiashara mmoja maarufu jijini Arusha, aliyefia kwenya Klabu ya wafanyakazi wa benki Kuu ,BOT, tawi la Arusha, na mwingine ambae hajafahamika, aliokotwa akiwa amesokomezwa mtaroni.
LiberatusSabas_1.jpg

Kamanda wa jeshi la Polisi Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas

Kamanda wa jeshi la Polisi Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas, amemtaja mfanya biashara huyo kuwa ni Obed Masawe, (50) ambae anamiliki duka la kuuza vinywaji vikali ,maarufu Masobe Treders, lililopo jengo la Chama cha Mapinduzi CCM, Mkoa wa Arusha.

Amesema mfanyabiashara huyo ambae ni mkazi wa Njiro jijini Arusha,alifikwa na mauti akiwa kwenye klabu ya wafanyakazi wa Benki kuu ya Tanzania, BOT,alipokuwa akiendelea kunywa bia.

Sabasi amesema tukio hilo limetokea Machi 23 mwaka huu, majira ya saa 1.30 usiku,ghafla alijisikia vibaya, na taarifa za awali zinaonyesha kuwa alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa presha.

Katika tukio lingine Kamanda, Sabas, amesema mwanamke mmoja anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 18 hadi 25, alikutwa amefariki dunia na mwili wake kusokomezwa kwenye mtaro wa maji ya mvua jana, katika makutano ya bara bara ya Makongoro na Azimio, jirani na jengo la CCM Mkoa.

Amesema mwili wa marehemu huyo umehifadhiwa hospital ya mkoa ya Mount Meru, ukisubiri ndugu kujitokeza kumtambua.

Ameongeza kuwa marehemu huyo ambae hajafahamika, mwili wake uligundulika baada ya kutoa harufu.

Uchunguzi unaendelea kufahamu vyanzo vya vifo hivyo.

Chanzo:IPP Media
 
RIP bilionea obed massawe mmiliki wa grocery ya kuuza vinywaji vikari.
 
mabilionea wa arusha mpaka wafe ndio wajulikane mabilionea very interesting...

r.i.p le bilionea
 
Ukifia Arusha unakuwa Billionea,hivi Tanzania kuna Mabilionea wangapi?
 
Arusha si ndo wazee wa hyperboles ....hadi dogo janja ni bilionea
 
Mkuu Ngongo mazishi yamesha fanyika?
 
Last edited by a moderator:
Lakini hakua amelewa........ndio alikua anaanza na supu........simu ndio ikaja.........bia ilikuwa ifuate baada ya shibe........

Poleni sana Preta kwa kuondokewa na Billionaire..
Hivi kwa mahesabu ya haraka kuanzia pale sanawari hadi olasiti wamebaki Mabillionaire wangapi unao wafahamu?
 
Last edited by a moderator:
Walevi utawakua tu, wanalitetea sana kinywaji chao
 
Poleni sana Preta kwa kuondokewa na Billionaire..
Hivi kwa mahesabu ya haraka kuanzia pale sanawari hadi olasiti wamebaki Mabillionaire wangapi unao wafahamu?

Ngoja tuanze......umesema sanawari mpaka olasiti........kwa njia ipi sasa......?........
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom