Mh chige nimekumbuka tuMnh!! Mbona kama umem-miss sana Mzee Mchopanga kupitia hiyo idara?!
Anyway, R.I.P Mzee Mohammed Mchopanga!!
Basi sawa... manake hata pipi alizokuwa anakununulia hukuzikumbuka lakini ukakumbuka......!!Mh chige nimekumbuka tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Basi sawa... manake hata pipi alizokuwa anakununulia hukuzikumbuka lakini ukakumbuka......!!
Haya bhana, Bora Nikae Kimya!
Oh!! Nilisahau kukupa pole... pole Shunie!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Pole kwa msiba wakunyumba. Ukakae edaJamani R.I.P mzee mchopanga wakati tunaishi makumbusho nipo mtoto alikuwa ananiita mchumba mchumba na kunishika tuziwa eti
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mnh!! Mbona kama umem-miss sana Mzee Mchopanga kupitia hiyo idara?!
Anyway, R.I.P Mzee Mohammed Mchopanga!!
Na mzee alikuwa yuko vizuri kwa kweli,mengine tuyaache.Umeenda mbali Sana kwenye kushikwa tuziwa
Wazee wa mujini wanashikaga nyazifa mkuu?Mbona simjui aliwahi kushika wadhifa gani nchini???
Ni ndugu.Mie nikajua ni Yule bwana alokuwa Mume wa Hadija Mchops kisha kuachana Yule mtangaji wa times fm?!
Au ni majina tu yanafanana?!
Anyway pole Yao wafiwa!
You have accused the deceased old man of Child Molestation. May be he went further...Ewaaaaa ndio hizo mambo jamani alizokuwa ananifanyia mzee mchopanga huku kanipakata mjukuu wake Mungu ampumzishe mahali pema peponi [emoji120][emoji120]
Kwa hiyo ndo kusema na mzee hakukamilisha[emoji134]Speaking of the dead, kuna makaburi huwa nikipita nayaangaliaa alafu nawaonea huruma wale wafu waliomo ndani yake maana ni dhahiri hawakukamilisha kitu kimoja muhimu sana kwa ajili ya maisha ya baadaye... Then I say, its a choice that they have made...
Hawa wazee wetu wa pwani ndo michezo yao kushika wajukuu madhiwa. Nakumbuka kukua kwangu ingekua zama hizi ningepeleka watu ndani na mimi. Ilikua inakera kwanza hata huoni kwanini mzee anakushikaYou have accused the deceased old man of Child Molestation. May be he went further...
Kama uliishi makumbusho jirani na mzee mchopanga nitakua nakujua aisee,maana na mie nimekulia mitaa hiyo kabla hajahamia sinzaJamani R.I.P mzee mchopanga wakati tunaishi makumbusho nipo mtoto alikuwa ananiita mchumba mchumba na kunishika tuziwa eti
Mnh!!Hawa wazee wetu wa pwani ndo michezo yao kushika wajukuu madhiwa. Nakumbuka kukua kwangu ingekua zama hizi ningepeleka watu ndani na mimi. Ilikua inakera kwanza hata huoni kwanini mzee anakushika
[emoji23][emoji23]Mnh!!
Kumbe nimepeleka kesi ya ngedele kwa nyani!!