Ewaaaaa ndio hizo mambo jamani alizokuwa ananifanyia mzee mchopanga huku kanipakata mjukuu wake Mungu ampumzishe mahali pema peponi [emoji120][emoji120]Kweli...zamani raha babu au mtu mzima anaweza bonyeza vichuchu ki utani eti mchumba,ingekuwa sasa polisi tu.
Asante shem wangu mie kwa kunielewaSawa Shem
Amin..Ewaaaaa ndio hizo mambo jamani alizokuwa ananifanyia mzee mchopanga huku kanipakata mjukuu wake Mungu ampumzishe mahali pema peponi [emoji120][emoji120]
Msalimie mke wangu kipenziAsante shem wangu mie kwa kunielewa
Zimefika shemMsalimie mke wangu kipenzi
Poa shem mkweZimefika shem
Tunashukuru kwa taarifa Mkuu na pole kwa Familia yake na tumuombee kwa Mwenyezi Mungu aipokee roho yake na aiweke mahala pema peponi. Ila nadhani ulipashwa pia angalau utupe kidogo ' Wasifu ' wake Mzee ili hata Sisi wengine tumjue kwani nina uhakika wengi wetu humu Jamvini ama hatumjui kabisa au kutokana na harakati zetu za Vyuma Kukaza hapa mjini tumeshamsahau. Tafadhali ama kupitia Kwako Wewe au Member mwingine yoyote tafadhali tupeni ' details ' za kutosha za huyu Mzee wetu.
Ni Baba Mzazi wa home boy, Hip Hop Legendary, JUMA MOHAMMED alias "JAY MO"
Pamoja ShunieHamjui mambo za uchumba uchumba babu na wajukuu jamani
Asante gudaPamoja Shunie
hongeraa!Jamani R.I.P mzee mchopanga wakati tunaishi makumbusho nipo mtoto alikuwa ananiita mchumba mchumba na kunishika tuziwa eti
70 yrs dah tutafika kweli?
Unataka kusema Mzee alikuwa paedophile?Jamani R.I.P mzee mchopanga wakati tunaishi makumbusho nipo mtoto alikuwa ananiita mchumba mchumba na kunishika tuziwa eti
Mnh!! Mbona kama umem-miss sana Mzee Mchopanga kupitia hiyo idara?!Ewaaaaa ndio hizo mambo jamani alizokuwa ananifanyia mzee mchopanga huku kanipakata mjukuu wake Mungu ampumzishe mahali pema peponi [emoji120][emoji120]
Kwahiyo wewe umeshakamilisha sio?! Hata ukiitwa mara baada ya kusoma post hii, wito utakukuta wese likiwa full tank!!Speaking of the dead, kuna makaburi huwa nikipita nayaangaliaa alafu nawaonea huruma wale wafu waliomo ndani yake maana ni dhahiri hawakukamilisha kitu kimoja muhimu sana kwa ajili ya maisha ya baadaye... Then I say, its a choice that they have made...