TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

RIP Kamanda Makame-mzee wa Cigar
 
Mwenyezi Mungu akulaze mahala pema peponi. Amin.

Poleni sana wafiwa.
 
Hata aliyekuwa Body guady wake Mzee Rama enzi zile tupo Jeshini naye alishafariki siku mingi sanaaa !
Pumzikeni kwa Amani nyoooote
 
Rest In Peace Kamanda....wazee wanaisha hivyo......aliyokuwa msaidizi wake anaitwa Brig Gen Karubi amezeeka
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

Pumzika kwa amani Meja General (Rtd) Makame Rashid. Poleni sana Kwame, Rashid, ndugu, jamaa na marafiki wote.
 
Poleni familia ya Maj. Gen. Makame (Rtd). Mungu awape moyo wa subra na faraja katika kipindi hiki cha maombolezo.
 
RIP kamanda.

Kwa wale tuliokuwa makutupora JKT - 1993 OP vyama vingi - mtakumbuka kamanda wetu alivyokuja kujiunga nasi wiki moja kabla ya kucheza parade (kwata) ya kuhitimu kwa niaba ya kambi zote; pia mtamkumbuka jinsi alivyofanya vikao vyetu (Yeye mwenyewe na sisi makukruta) kupeleleza kama kulikuwa na unyanyasaji ndani ya jeshi la JKT. Ikumbukwe that time wazazi walikuwa wana wasiwasi kwamba jeshi lina unyanyasaji wa kijinsia; hili tuli-prove kwa kamanda kwamba hatujaona kitu kama hicho.

Kwenye PASS OUT parade - Platoon A - Section A - Mstari wa mbele Kulia kulikuwa na mwanaye Kwame! Poleni wafiwa. kwa niaba ya wahitimu wa Makutupola JKT nawakilisha, maana kamanda huyu alikuwa ni mzazi, akitutembelea tu tulisema kila kitu pamoja na adhabu zisizo na mantiki, kichele kidogo (monthly allowance), nk

Mgeni rasmi kwenye kwata letu la kuhitimu alikuwa mzee wetu Mh. Malecela - wakati huo akiwa Waziri Mkuu wa JMT.
 
msiba upo brbr ya Rose Garden karibu na kota za TPDC uliza kwa major General Makame
 
RIP. Major na kama ulifanya madhambi na haukutubu utaona cha mtemakuni jiandaa kujibu maswahi kuhusu ulivyoshirikiana na ccm kutesa watanzania na kuwapimbaza for political game.
 
RIP. Major na kama ulifanya madhambi na haukutubu utaona cha mtemakuni jiandaa kujibu maswahi kuhusu ulivyoshirikiana na ccm kutesa watanzania na kuwapimbaza for political game.

we huna dhambi yoyote?
 
RIP Major General, tutakukumbuka kwa kukitukuza kimakonde!
 
R.I.P kamanda. Hivi hawa wa-jeshi wanakuwa wanachama wa CCM (kwa siri) wakiwa jeshini?Wengi wanagombea ubunge na nafasi zingine kwa CCM mf huyu Makame(RIP),Alfred Gewe,Alf Tibaigana,O. Mahita,R. Mboma nk.
 
Back
Top Bottom