TANZIA: Emmanuel Joseph Mbuza (Mbuzax) Afariki Dunia

TANZIA: Emmanuel Joseph Mbuza (Mbuzax) Afariki Dunia

R.I.P comrade Emmanuel Mbuza. (Old school)
 
Dah huyu jamaa aisee ..... mungu amlaze mahala pema peponi .... ila mkuu tuambie mazingira ya kifo chako tafadhali
 
Nina wasiwasi na biashara ys Tunduma.Duh! Kuku aliyemprleks alikula punje ngapi? Pole familia ya marehemu. Bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
 
Poleni magamba, poleni wafiwa, poleni policcm na magamba wote!
 
Hivi kitendo cha mtu kuwa mwana ccm kinatosha kumpeleka motoni?
All the best Mbuza in your new life!
 
Alimalizia shule 2007 na ndani ya miaka 6 tayari Ana degree ya sheria ambayo ni miaka 4, Ana masters ya sheria miaka 2 , wamefanya kazi , amekuwa law school.........muleta mada ufafanuzi Unahitajika .......au huko Tumaini degree za sheria zinachukuliwa miezi mingapi?
 
R.I.P. mfuasi wa magamba; ulitoga udongoni na umerudi udongoni, JINA LA BWANA LIHIMIDIWE.
 
R.I.P BRO MBUZA
nimesoma nae Sangu Sec yeye na mdogo wake tumemaliza pamoja alikua kiongozi Shuleni, Tumekuja kukutana tena Chuo Iringa University Zamani Tumaini - Iringa yeye na mdogo wake tumemaliza pamoja wakaunga Masters MBA hapo hapo.

kuhusu ujasiriamali kaanza zamani tangu mi nipo shule O level Sangu Sec ye ni mpambanaji akijihusisha na u promota, studio ya muziki, anapigisha mziki disko, udj alikafungua Library, akaja ajiliwa mtangazaji radio Mbeya FM/Generation FM either of these na kipindi hicho ndio alikuja kuanza advance pale Sangu tukakutana tena akiwa anafanya kazi zake huku anasoma,
wakati tupo chuo alifungua radio yake Sweet Fm changamoto zilikua nyingi iliungua Studio yake akavuka vikwazo akaendelea baada ya kuachana nae chuo sijaonana nae kwa muda mrefu mpaka leo nasikia kafariki.

ni mfano wa wajasiriamali nao wajua waliotoka kwenye poor back ground na kufanikiwa na siku zote nilikuwa napenda kumwambia au kuwaambia jamaa tuliosoma nao Mbuza akiandika kitabu kueleza alikopita na alipo leo kitauza sana na wengi wa watanzania wangependa kujifunza kutoka kwake.

kuhusu siasa sina comments ila kaingia kwenye siasa baada ya kufanikiwa na harakati zake na ilikua kama protection pili anakubarika.

mwenye taarifa juu ya chanzo cha kifo chake atujuze.

ila imeniuma.. gone too soon..
 
R.I.P BRO MBUZA
nimesoma nae Sangu Sec yeye na mdogo wake tumemaliza pamoja alikua kiongozi Shuleni, Tumekuja kukutana tena Chuo Iringa University Zamani Tumaini - Iringa yeye na mdogo wake tumemaliza pamoja wakaunga Masters MBA hapo hapo.

kuhusu ujasiriamali kaanza zamani tangu mi nipo shule O level Sangu Sec ye ni mpambanaji akijihusisha na u promota, studio ya muziki, anapigisha mziki disko, udj alikafungua Library, akaja ajiliwa mtangazaji radio Mbeya FM/Generation FM either of these na kipindi hicho ndio alikuja kuanza advance pale Sangu tukakutana tena akiwa anafanya kazi zake huku anasoma,
wakati tupo chuo alifungua radio yake Sweet Fm changamoto zilikua nyingi iliungua Studio yake akavuka vikwazo akaendelea baada ya kuachana nae chuo sijaonana nae kwa muda mrefu mpaka leo nasikia kafariki.

ni mfano wa wajasiriamali nao wajua waliotoka kwenye poor back ground na kufanikiwa na siku zote nilikuwa napenda kumwambia au kuwaambia jamaa tuliosoma nao Mbuza akiandika kitabu kueleza alikopita na alipo leo kitauza sana na wengi wa watanzania wangependa kujifunza kutoka kwake.

kuhusu siasa sina comments ila kaingia kwenye siasa baada ya kufanikiwa na harakati zake na ilikua kama protection pili anakubarika.

Ooh Yes, seems unamjua vyema. He was my home-hood too. Was real fighter and strong kwa anachokiamini.

Alikuwa ni mkubwa kwangu but nakumbuka alikuwa anapenda sana shule. Nilimtangulia madarasa but hakuwahi kukata tamaa.

Naipa pole familia yake (daughter wake, karen na mdogo wake Michael na Bro wake Oscar).

Through him, nimeamini life is too short.
 
Hivi kitendo cha mtu kuwa mwana ccm kinatosha kumpeleka motoni?
All the best Mbuza in your new life!

Sure! Jaribu uone. Ukiingia humo utajikuta unakuwa mnafiki na muongo hata kama hutaki. kwa mfano unatetea serikali mbili wakati unataka tatu. Unasema Serikali haiwajali wakulima wangu, wapiga kura wangu hawana hospitali wala barabara halafu unasema serikali yetu inafanya kazi vizuri!!!!!
 
Et jamaa ndo walikuwa wanamwandaa kupambana na sugu.
Mie nitakufa,lakini kifo cha liccm lolote kwangu ni faraja kubwa sn.Mungu maliza magamba yote
 
Mbuzax msiba wako ni pigo sana kwangu. Nakumbuka tulivyokuwa pamoja utotoni tukiinjoy ujana kwa matamasha mbalimbali mjini Mbeya. Kuanzia Mbeya club, youth center na Nbc hall
 
Back
Top Bottom