TANZIA: Dr. Baki wa Burere Hospital afariki dunia

TANZIA: Dr. Baki wa Burere Hospital afariki dunia

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Posts
7,617
Reaction score
24,269
Habari wana jf, aliekuwa daktari bingwa wa mifupa dr. Baki amefariki dunia nyumbani kwake kibaha kwa mathias toka siku ya jumatatu.

Dr. Baki alikua anasumbuliwa muda mrefu na maradhi ambayo hayakuwekwa wazi, Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Ameni
 
Uzuri alusomesha watoto wake na hospitali yake haiwezi teteleka ila na washauri wamchague Profesa Sarungi awe mwenyekiti wao mi nimebobea kwenye biashara
 
Poleni sana. Wagonjwa wslikuwa wakiletwa kutoka Kenya, Madagasca, Comoro, Zambia, Zanzibar, nk kuja kumfuata Dr Baki. Bingwa wa mifupa. Waliokataa kukatwa miguu Muhimbili, walikimbilia kwa Dr Baki na wakapona. RIP Dr Baki.
 
Habari wana jf, aliekuwa daktari bingwa wa mifupa dr. Baki amefariki dunia nyumbani kwake kibaha kwa mathias toka siku ya jumatatu.

Dr. Baki alikua anasumbuliwa muda mrefu na maradhi ambayo hayakuwekwa wazi, Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Ameni
Nilipata kumsikia tu stories zake chuoni

RIP
 
Akiitwa Bake sio Baki.
(naweza kusahihishwa pia)
 
Ni kati ya wasomi sahihi wa nchi hii. Alitumia vema taaluma yake kusaidia wagonjwa wa mivunjiko. Rafiki mkubwa wa Prof Sarungi maana walikuwa pamoja katika fani. Mungu akurehemu Daktari mtanzania uliyetumia ujuzi na kipawa ulichopewa na Mungu kwa ya Watanzania wenzako na majirani.
 
Mwenyezi mungu ni mwema kwetu tangulia dokta sisi tupo nyuma yako tunakuja
 
Mimi nilipata kuhudumiwa naye na kuushuhudia umahiri wake pale Burere. Apumnzike kwa amani!
 
Dr. Bake alikuwa Bingwa wa mifupa.
Sio bingwa wa sifa za makaratasi, la hasha! ni bingwa kwa vitendo na makaratasi yanashuhudia, zaidi sana tuliopata kutibiwa na Dr. Bake hakika tunakiri umahiri wake,
Ni huzuni kubwa kwa watanzania.

Option ya kukata mguu au mkono ilikuwa nadra saaaana Burere Hospital (Almont negligible)
Hopefully record itaendelezwa.

RIP Dr. Bake.
 
Back
Top Bottom