TANZIA: DCP mstaafu Rashidi Hemed afariki dunia


impala

impala

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
248
Likes
67
Points
45
impala

impala

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
248 67 45
Aliewahi kuwa kamanda wa police mikoa ya Arusha na Dodoma, DCP mstaafu Rashidi Hemed amefariki nyumbani kwake Oysterbay asubuhi ya leo. Mazishi yanatarajiwa kufanyika makaburi ya Kisutu baada ya swala ya saa 7 mchana.
 
mawazoyangu

mawazoyangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
325
Likes
45
Points
45
mawazoyangu

mawazoyangu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
325 45 45
Rip kamanda rashid
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,093
Likes
18,563
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,093 18,563 280
RIP kamanda.
Pole kwa wafiwa.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,548
Likes
1,883
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,548 1,883 280
R.I.P kamanda. Huyu marehemu sio mmoja wa askari wakubwa walioachishwa kazi kimizengwe halafu wakaenda mahakamani na kushinda kesi halafu wakalipwa kitita kikubwa kama damages?
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,301
Likes
7,336
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,301 7,336 280
Inna Lillah wa inna Ilayhi Rajioun...
Poleni wafiwa !! (( kweli hakuna kitakachodumu milele )) ispokuwa M/mungu pekee..
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,912
Likes
12,109
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,912 12,109 280
R.I.P kamanda. Huyu marehemu sio mmoja wa askari wakubwa walioachishwa kazi kimizengwe halafu wakaenda mahakamani na kushinda kesi halafu wakalipwa kitita kikubwa kama damages?
Sio
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
666
Likes
534
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
666 534 180
A
R.I.P kamanda. Huyu marehemu sio mmoja wa askari wakubwa walioachishwa kazi kimizengwe halafu wakaenda mahakamani na kushinda kesi halafu wakalipwa kitita kikubwa kama damages?
Ni mwarabu alio anzisha Rushwa katika jeshi la polisi Arusha,alikuwa akilinda waarabu wenzake wasikamatwe kipindi hicho waliokuwa wanafanya biashara za pembe na wizi wa magari.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,858
Likes
24,214
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,858 24,214 280
Aliewahi kuwa kamanda wa police mikoa ya Arusha na Dodoma, DCP mstaafu Rashidi Hemed amefariki nyumbani kwake Oysterbay asubuhi ya leo. Mazishi yanatarajiwa kufanyika makaburi ya Kisutu baada ya swala ya saa 7 mchana.
Pole kwa familia. Najiuliza tena, Aliwaonea wangapi kama tunayoyaona kwa wenzake sasa hivi? RIP or RIF
 
G

General Stalin

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
581
Likes
418
Points
80
G

General Stalin

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
581 418 80
A

Ni mwarabu alio anzisha Rushwa katika jeshi la polisi Arusha,alikuwa akilinda waarabu wenzake wasikamatwe kipindi hicho waliokuwa wanafanya biashara za pembe na wizi wa magari.
Duh
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,385
Likes
6,409
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,385 6,409 280
Alazwe Anapostahiri
 
Mwanagandila

Mwanagandila

Senior Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
182
Likes
16
Points
35
Mwanagandila

Mwanagandila

Senior Member
Joined Oct 9, 2011
182 16 35
R.l.P Rashid Hemed, Baba Nasssoro! Enzi zake RPC Dodoma alikua anasaga sana gomba na kuvuta ganja eneo la Area D wajenzi
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,142
Likes
1,256
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,142 1,256 280
Hivi haya Makaburi ya Kisutu na Kinondoni hayajai tu jameni?? Kwann serikali isione hili jambo la kuzika kinondoni /kisutu mbona hapajai
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Lala salama HEMED.
 
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
2,156
Likes
2,351
Points
280
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
2,156 2,351 280
R.l.P Rashid Hemed, Baba Nasssoro! Enzi zake RPC Dodoma alikua anasaga sana gomba na kuvuta ganja eneo la Area D wajenzi
Mkuu umenikumbusha kuhusu rafiki yangu Nasoro Hemed, classmate wangu pale Naura primary- Arusha. Nimepotezana nae kitambo sana.

Nampa pole sana kwa msiba wa baba yake.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,338
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,338 280
R.l.P Rashid Hemed, Baba Nasssoro! Enzi zake RPC Dodoma alikua anasaga sana gomba na kuvuta ganja eneo la Area D wajenzi
Kama alikuwa anapata Herb basi irie irie irie
 
Mwanagandila

Mwanagandila

Senior Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
182
Likes
16
Points
35
Mwanagandila

Mwanagandila

Senior Member
Joined Oct 9, 2011
182 16 35
Mkuu umenikumbusha kuhusu rafiki yangu Nasoro Hemed, classmate wangu pale Naura primary- Arusha. Nimepotezana nae kitambo sana.

Nampa pole sana kwa msiba wa baba yake.
Aah mie nilisoma nae sekondari Nassoro, zaidi ya miaka 20 sasa tumepotezana nae
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930