Tanzaniteone waibiwa madini ya mabilioni ya fedha

  • Thread starter Antar bin Shaddad
  • Start date

A

Antar bin Shaddad

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
202
Points
170
A

Antar bin Shaddad

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
202 170
Usiku wa kumkia juzi watu wanaodaiwa kuwa ni majambazi wamevunja ofisi za kampuni ya wawekezaji kutoka South Afrika ya uchimbaji madini ya TanzaniteOne Mererani wilayani Simanjiro na kuondoka na madini yenye thamani ya Mabilioni ya fedha, ingawa thamani halisi bado haijafahamika. Hivi sasa polisi kutoka Mkoani Manyara na wengine kutoka Arusha wako hapa eneo la tukio wakianza uchunguzi na kuhoji wafanyakazi mbalimbali na mameneja.Huu utakuwa uwizi mkubwa na kwanza wa madini hapa nchini na tukio litaaingia katika historia.Taarifa zaidi tutawajuza baadaye.

Source:Mi mwenyewe kutoka eneo la tukio.
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,873
Points
1,500
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,873 1,500
asee mbona mautajiri yanapita kwa watu wengine?

Daah madini matamu
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,575
Points
2,000
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,575 2,000
wamejiibia wenyewe ili waonewe huruma,kuiba madini si kitu kidogo,kama si hivyo basi wamezungukana wenyewe


Usiku wa kumkia juzi watu wanaodaiwa kuwa ni majambazi wamevunja ofisi za kampuni ya wawekezaji kutoka South Afrika ya uchimbaji madini ya TanzaniteOne Mererani wilayani Simanjiro na kuondoka na madini yenye thamani ya Mabilioni ya fedha, ingawa thamani halisi bado haijafahamika. Hivi sasa polisi kutoka Mkoani Manyara na wengine kutoka Arusha wako hapa eneo la tukio wakianza uchunguzi na kuhoji wafanyakazi mbalimbali na mameneja.Huu utakuwa uwizi mkubwa na kwanza wa madini hapa nchini na tukio litaaingia katika historia.Taarifa zaidi tutawajuza baadaye.

Source:Mi mwenyewe kutoka eneo la tukio.
 
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
249
Points
170
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
249 170
Wamejiibia hao ule ulinzi uliopo pale hao wezi waliingiaje? waache kututania wanataka kulipwa insurance hamna lolote
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Hadi watakapohakikisha kuwa ni majambazi

Usiku wa kumkia juzi watu wanaodaiwa kuwa ni majambazi wamevunja ofisi za kampuni ya wawekezaji kutoka South Afrika ya uchimbaji madini ya TanzaniteOne Mererani wilayani Simanjiro na kuondoka na madini yenye thamani ya Mabilioni ya fedha, ingawa thamani halisi bado haijafahamika. Hivi sasa polisi kutoka Mkoani Manyara na wengine kutoka Arusha wako hapa eneo la tukio wakianza uchunguzi na kuhoji wafanyakazi mbalimbali na mameneja.Huu utakuwa uwizi mkubwa na kwanza wa madini hapa nchini na tukio litaaingia katika historia.Taarifa zaidi tutawajuza baadaye.

Source:Mi mwenyewe kutoka eneo la tukio.
 
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
221
Points
0
Age
47
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
221 0
Kama ni watanzania wameiba basi nawapongeza sana, kwakuwa sijaona nchi ikifaidika zaidi ya wageni na vibaraka wachache, naomba mungu wasikamatwe, ili nao waonje kile mungu alichotujalia.
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,765
Points
1,500
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,765 1,500
Hivi sasa polisi kutoka Mkoani Manyara na wengine kutoka Arusha wako hapa eneo la tukio wakianza uchunguzi na kuhoji wafanyakazi mbalimbali na mameneja.Huu utakuwa uwizi mkubwa na kwanza wa madini hapa nchini na tukio litaaingia katika historia.Taarifa zaidi tutawajuza baadaye.

Source:Mi mwenyewe kutoka eneo la tukio.
Sio wa kwanza. Kuna ile miche ya dhahabu iliyoibiwa Geita miaka kadhaa iliyopita
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,457 2,000
bora walivyoiba maana tanzanite ipo tanzania pekee lakn hatujulkana wanajulkana south sijawahi kuona faida ha madini yetu dili yakikukalia vizuri iba tu kwel kabisa tena wasubiri yajae meng meng waibe tena Safi kabisa
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
nawaombea sana walioiba wawe watanzania maana watafaidika wao na familia zao na pengine watoto zao wataenda shule na kujijenge nyumba za kisasa za kuwafaa.

hawa wazungu wanatuibia sana madini yetu. liwalo na liwe wakichukia wakaondoka poa tutachimba wenyewe. hata yakikaa hayaozi.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Manina imekula kwao
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Manina zao imekula kwao hongereni majambazi kwa dili nono ila msiwe mnaua au kujeruh ibeni sepeni msitutoe roho na kutupatia vilema sawa!Big up
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 0
Hakuna wizi hapo wenye mali wamechukua mali yao
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
Huo usanii mtupu, wanataka kukwepa kodi kiana
 
F

fluid

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
195
Points
225
F

fluid

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
195 225
Usiku wa kumkia juzi watu wanaodaiwa kuwa ni majambazi wamevunja ofisi za kampuni ya wawekezaji kutoka South Afrika ya uchimbaji madini ya TanzaniteOne Mererani wilayani Simanjiro na kuondoka na madini yenye thamani ya Mabilioni ya fedha, ingawa thamani halisi bado haijafahamika. Hivi sasa polisi kutoka Mkoani Manyara na wengine kutoka Arusha wako hapa eneo la tukio wakianza uchunguzi na kuhoji wafanyakazi mbalimbali na mameneja.Huu utakuwa uwizi mkubwa na kwanza wa madini hapa nchini na tukio litaaingia katika historia.Taarifa zaidi tutawajuza baadaye.

Source:Mi mwenyewe kutoka eneo la tukio.
kama ni weusi..big up mbaya..naona malandcruiser lx yakifurika a town kama njugu vile..big up sana..
 
M

Mzee Kabwanga

Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
68
Points
0
M

Mzee Kabwanga

Member
Joined Apr 27, 2012
68 0
Hakuna wizi unaweza kutokea hapo kwa ulinzi uliopo wenye vikwazo vingi . Isipokuwa kuna udanganyifu unataka kufanyika kukwepa kodi na masuala kulipwa insurance na mengineyo.Polisi wafanye uchunguzi wa kina watagundua.
 
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Points
1,250
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 1,250
Wamejiibia hao ule ulinzi uliopo pale hao wezi waliingiaje? waache kututania wanataka kulipwa insurance hamna lolote
kama ulikuwepo ndugu yangu, wezi! waswahili wakisogea tu kidogo wanachezea shaba, wakitoka hapo kama sio maiti ni vilema, wapi bwana, halafu utaona wanalipwa hiyo insurance, si unajua tena, wanajua hakuna atakayefanya kitu, wakishapitisha mgao kwa hawa vilaza waroho wetu, kwishney-cheque inatengenezwa. ila wajue tunajua kuwa ni mishemishe zao
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,878
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,878 2,000
Watu wamechukua mariziki yao.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,123
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,123 1,500
nakubaliana na mzee Kabwanga hapo baadaye watasema na nyaraka muhimu zimeibiwa waandike mikataba na serikali upya chezea wajanja wewe
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
wamejihamishia uo sio wizi. kwa kuwa hawajamwaga damu huu utakuwa wizipoa
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top