TataMadiba JF-Expert Member Joined Feb 7, 2014 Posts 9,878 Reaction score 5,765 Thursday at 8:30 PM #1 View: http://www.instagram.com/reels/DehDjiHCUFW/?hl=en
J JokaKuu Platinum Member Joined Jul 31, 2006 Posts 38,098 Reaction score 72,350 Thursday at 8:39 PM #2 TataMadiba said: View: http://www.instagram.com/reels/DehDjiHCUFW/?hl=en Click to expand... ..wamefanya kazi nzuri kutangaza vivutio vyetu na si kumuonyesha Mama Abduli. ..Hongera sana. ..Lakini hakupaswa kuzungumza Kiswahili, alipaswa kuzungumza kwa lugha za hao tunaojaribu kuwavuta waje Tanzania.
TataMadiba said: View: http://www.instagram.com/reels/DehDjiHCUFW/?hl=en Click to expand... ..wamefanya kazi nzuri kutangaza vivutio vyetu na si kumuonyesha Mama Abduli. ..Hongera sana. ..Lakini hakupaswa kuzungumza Kiswahili, alipaswa kuzungumza kwa lugha za hao tunaojaribu kuwavuta waje Tanzania.
BabuFey JF-Expert Member Joined Feb 13, 2023 Posts 2,940 Reaction score 4,702 Thursday at 9:27 PM #3 Wako wapi waliokuwa wana wadharau Wamarekani na kudai hatutishwi na Mabeberu?