Tanzania yapanda katika viwango vya rushwa na ufisadi duniani! Yazipiku baadhi ya Nchi Afrika:


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
20
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 20 135
Heshima kwenu wadau.

Tanzania imepanda kutoka nafasi ya nne mpaka ya tatu duniani katika viwango vya rushwa na ufisadi wa mali ya umma, Tanzania imezipiku baadhi ya nchi za Afrika katika ufisadi wa mali ya umma,imetajwa kuwa na kiwango kikubwa sana cha rushwa duniani.

source:Mwananchi

My take:

Je kuna sababu ya CCM kuendelea kuaminiwa kuongoza nchi kama hali ndio hii,Nchi sasa inaongoza kwa ufisadi bado tuwaamini tena? Mtanzania tafakari chukua hatua tuondoe mafisadi madarakani!
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,727
Likes
428
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,727 428 180
Heshima kwenu wadau.

Tanzania imepanda kutoka nafasi ya nne mpaka ya tatu duniani katika viwango vya rushwa na ufisadi wa mali ya umma, Tanzania imezipiku baadhi ya nchi za Afrika katika ufisadi wa mali ya umma,imetajwa kuwa na kiwango kikubwa sana cha rushwa duniani.

source:Mwananchi

My take:

Je kuna sababu ya CCM kuendelea kuaminiwa kuongoza nchi kama hali ndio hii,Nchi sasa inaongoza kwa ufisadi bado tuwaamini tena? Mtanzania tafakari chukua hatua tuondoe mafisadi madarakani!
ngumu kumeza bila ushahidi.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,131
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,131 280
Weka hiyo list tuichambue!ukisha kuwa na utaratibu wa kuchagua viongozi kwa kujuana,urafiki,kulipa fadhila,hakuna kustaafu,uccm unategemea nini?polisi,mahakama,ardhi,uhamiaji,maliasili,tanesco,tra,afya pananuka rushwa
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Likes
88
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 88 145
My take:

Je kuna sababu ya CCM kuendelea kuaminiwa kuongoza nchi kama hali ndio hii,Nchi sasa inaongoza kwa ufisadi bado tuwaamini tena? Mtanzania tafakari chukua hatua tuondoe mafisadi madarakani!
Watanzania walishatafakari na kuchukua hatua lakini wakasahau kuwa ulinzi wa kura ulikuwa muhimu zaidi ya kupiga kura kwenyewe, matokeo yakachakachuliwa.
Nakushauri uwaombe kuwa kilichopo sasa ni kutake risk kuhakikisha matokeo ya kura yanakuwa kama zilivyopigwa. Bado mambo ni magumu maana hata zoezi la katiba linaonekana kuingiliwa tayari.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
hii ni sifa muhimu sana kwa CCM, Mgombea bila kuwa na sifa hii yeye alie tu
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,901
Likes
670
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,901 670 280
ngumu kumeza bila ushahidi.
Ushahidi gani mkuu, kuna asiyejua kuhusu swala la rushwa Tz?? Unless umezaliwa leo na kujiunga na jf tutakufikiria!
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990