Tanzania yamkataa Balozi wa Ujerumani

Tanzania yamkataa Balozi wa Ujerumani

Mkuu jMali nikukumbushe tu au kukuelimisha kwamba wote,wakiwamo NGOs, wanaotetea haki za binadamu wanatetea haki ya binadamu kuchagua kuwa shoga. Watetea haki za binadamu wanatetea ushoga kwa 100%. Hivyo kama huyo balozi Ni mtetezi wa haki za binadamu lazima atakua mtetezi wa mashoga. Haki za binadamu ni pana mno na zinajumuisha sexual orientations.
1. Haki za binadamu ni haki za wote including mashoga. Mashoga nao ni watu huwezi ukawanyima haki zao za kimsingi kama kuishi kwa sababu wao ni mashoga. Ndio maana hata hapa nchini zipo NGO za haki za binadamu lakini hazijafutwa ila hakuna NGO inayotetea mashoga specifically.
2. Ukweli ni kuwa balozi huyu anapingwa kwa sababu alipokuwa kenya alikuwa anatetea wapinzani dhidi ya serikali hivyo serikali yetu inamwona atakuja kuja mwiba hasa kwa haya yanayoendelea sasa hivi ya katiba mpya.
 
mimniliaminishwa kwamba wazungu wanaakili kuliko waafrika sasa imani hiyo imepotea......huyu mama hajui mkataba huo wa viena...ukienda clab unakuta mabango mlangoni THE MANAGEMENT RESERVES THE RIGHT TO........Endeleeni wazee wa kwanja....sasa ukikataliwa kuingia clab utawauliza kwa nini wamekuzuia...........huyo mama anajenga hisia kwamba ni kweli yale yanayosemwa kwamba chama flani kinapokea pesa frm german..kwa nini analalamikia kukataliwa wakati anajua nchi husika ndio anyoreserve haki ya kukubali au kukataa bila kutoa sababu...kwani yeye ni balozi wa kwanza kukataliwa na nchi husika duniani.................au alikuwa na mission to accomplish after kenya nw tz.............kabuma kimemuuma doooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
1. Haki za binadamu ni haki za wote including mashoga. Mashoga nao ni watu huwezi ukawanyima haki zao za kimsingi kama kuishi kwa sababu wao ni mashoga. Ndio maana hata hapa nchini zipo ngo za haki za binadamu lakini hazijafutwa ila hakuna ngo inayotetea mashoga specifically.
2. Ukweli ni kuwa balozi huyu anapingwa kwa sababu alipokuwa kenya alikuwa anatetea wapinzani dhidi ya serikali hivyo serikali yetu inamwona atakuja kuja mwiba hasa kwa haya yanayoendelea sasa hivi ya katiba mpya.
je ni vyema balozi kuwa biased.........kwa nini atetee wapinzani? So anakuja kuiwakilisha ujerumani kwa wapinzani au kwa watanzania wote?.......wa china kaleta ujinga watu wamesema ,huyu anayekuja kuwatetea wao wanamtaka
 
Umeshaambiwa kuwa aliandaliwa tafrija na Raila Odinga sasa hapo bado unajiuliza kwanini Tanzania imemkataa?
 
UKWELI KIDOGO TU UNATUTOSHA....
Katika hali ya kawaida wala huitaji kuwa na elimu ya chuo kikuu uweze kuelewa hili, serikali nyingi katika dunia ya leo ukitoa labda nchi ya Marekani, Uingereza, Ujerumani, Switzerland na France ambako kunasemekana kuna mifumo mizuri ya demokrasia na mifumo ya kuchunguza usawa wa demokrasia vyama vya upinzani vina sauti na ahueni kubwa.

Llakini mataifa mengine yote yakiongozwa na China na Urusi pamoja na Afrika yote kwa ujumla vyama vya upinzani vimekua vikionewa sana na vyama tawala na kukosa sauti kabisa na haki ya watu wachache kupuuzwa hivyo Balozi huyu alijikita katika kuhakikisha makundi yote katika nchi yanakuwa na sauti sawa na haki kuheshimiwa na siyo kwamba alikuwa akipendelea upinzani.

Ikumbukwe ndio alikua Balozi pekee mwenye kusimama na kusema wazi wazi juu ya katiba mpya ya kenya kwa manufaa ya wakenya wote.
 
Aluuuu,

Yule balozi wa China naye alitakiwa kukataliwa hivi hivi. Kama sababu zilizotolewa na article ndizo, basi tunaona double standards za "mkuki mtamu kwa nguruwe, kwa binadamu mchungu".
 
je ni vyema balozi kuwa biased.........kwa nini atetee wapinzani? So anakuja kuiwakilisha ujerumani kwa wapinzani au kwa watanzania wote?.......wa china kaleta ujinga watu wamesema ,huyu anayekuja kuwatetea wao wanamtaka

balozi hatakiwi kuwa biased, lakini anatakiwa kuwa mkweli. kwa hali ya sasa kuwa neutral ni sawa sawa na kuwa upande wa upinzani kitu ambacho CCM haitaki. Hivi unadhani balozi akitoa maoni yake kuhusu huu mchakato wa katiba yatafanana na CCM au wapinzani?
 
je ni vyema balozi kuwa biased.........kwa nini atetee wapinzani? So anakuja kuiwakilisha ujerumani kwa wapinzani au kwa watanzania wote?.......wa china kaleta ujinga watu wamesema ,huyu anayekuja kuwatetea wao wanamtaka

Una hakika yuko biased au uko biased kwamba yuko biased?
 
balozi hatakiwi kuwa biased, lakini anatakiwa kuwa mkweli. Kwa hali ya sasa kuwa neutral ni sawa sawa na kuwa upande wa upinzani kitu ambacho ccm haitaki. Hivi unadhani balozi akitoa maoni yake kuhusu huu mchakato wa katiba yatafanana na ccm au wapinzani?
nutrality ni matter of facts hapo mzee
 
Deus ex machina

Deus ex machina - A contrived or artificial solution. (literally, 'a god from a machine') jamaa kapatia kaka,
Does Tanzania need a person like her just a god from a machine...r a real God from Heaven
 
hahahahaha sisi watanzania tunamtaka kama huyu wa china ndiyo anatufaa hapa kwetu

 

Similar Discussions

Back
Top Bottom