Tanzania wapata Suluhu baada ya Pombe

NairobiWalker

JF-Expert Member
Oct 31, 2012
6,311
2,000
Hongera Tanzania kwa Suluhu.

images (53).jpeg
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
4,099
2,000
JPM kaandaa njia, Suluhu anatimiza malengo. Pita mlemle Ms Samia, Madame President. Ujasiri wako ni nguvu mpya kwa taifa letu la Tanzania!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom