SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,089
- 75,526
Chawa mwenzako huyoKichwa cha habari kirefuuu kuliko habari yenyewe.
Chawa mwenzako huyoKichwa cha habari kirefuuu kuliko habari yenyewe.
Nimejaribu kuelewa unachotaka kusema, lakini hadi sasa sioni hoja ya msingi (substance), maelezo yako yanarukaruka tu bila kueleweka vizuri.Katiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼
Hawa NO RERFORM NO ELECTION NI WA KUCHAPA VIBOKO KABISA,HATUTAKI GHASIA HAPA TANZANIA,KAMA MNAPENDA GHASIA ENENDENI KENYA MKAZIFURAHIE,
HAPA TUNA,
TIKI-KUBWA
View attachment 3397039
Mama Samia ni chombo cha neema kwa Tanzania — uongozi wake ni taa ya matumaini, dira ya maendeleo na alama ya hekima. 2030 tupo tayari
Huyo aliyebong'oa hapo ndiye Lucas Mwashambwa
TunatikiHawa NO RERFORM NO ELECTION NI WA KUCHAPA VIBOKO KABISA,HATUTAKI GHASIA HAPA TANZANIA,KAMA MNAPENDA GHASIA ENENDENI KENYA MKAZIFURAHIE,
HAPA TUNA,
TIKI-KUBWA
View attachment 3397039
Matako kabisaKatiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼
Hilo linao uhusiano gani na juhudi zetu hapa.Katiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼
Watanzania wengi kama siyo waafrika wanafikiria kama wewe na ndiyo maana hatuendelei. Chochote kinachotokea duniani na haswa kwa majirani zako, ni lazima ukichukulie kwa uzito mkubwa. Siyo wa kuingilia, hapana, ila kwa dhumuni la kujifunza ili kuepuka yasitokee kwako na pia kusaidia kama kuna umuhimu.FANYA YAKO MKUU KILA NCHI NA WATU WAKE NA STRATEGY ZAO
kenya ni kenya
Tz ni Tz
Punguza ujuha na upuuzi wewe. Halafu acha sifa za kijinga
Unajichanganya sana, mkuu 'Sexless'.Demokrasia inahitajika sana na nina tamani siku moa Tanzania ije kupata katiba kama ya Kenya.
Lkn kwa wakenya kuna jambo haliko sawa, wanatumia uhuru na demokrasia yao vibaya. Too much freedom is anarchy.
Upo bar ipi?Katiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼
Upo na Lucas Mwashambwa?Shujaa Pub Ada estate
Karibu sana 😀
Lucas anakunywa mataputapu kama Yule mganga wa Chadema Dr Mshana 😂Upo na Lucas Mwashambwa?
Ndiyo maana hana akili kabisaLucas anakunywa mataputapu kama Yule mganga wa Chadema Dr Mshana 😂
pumbavu kupata uhuru siyo kula pilau na kuvaa kibaragashia....... we kalale kwako waache wanaoona kuna haja ya kudai katiba mpyaKatiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼