Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,350
- 15,705
Mpaka kuona taifa limesimama na kuwa na mifumo imara basi ujue kulikuwa na sacrifice nyingi sana
Unachotakiwa ni kuigilizia wapi walifaulu na wapi walipata mikwamo ili njia zitengenezwe sasa.Katiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼
Katiba mpya ya nchi jirani ni sawa tu na Africa Kusini ya Kaburu, Leo Wakenya wamefungiwa njia za kuingia mjini Nairobi.
Kama unabisha Angalia kinachoendelea Huko muda huu
Hali ni tete sana
Ahsanteni 🐼