Tanzania bado ni kichwa cha mwendawazimu

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
73,317
2,000
Wamecheza soka bovu kabisa ! Hivi kama mnashindwa kuifunga Lesotho mtamfunga nani ?

Kuna haja ya kuiondoa Taifa stars kwenye michuano yote ili kuepuka aibu.

Hii nchi haijajipanga kisoka .

Nakala imfikie Jamal Malinzi , Rais wa TFF.
 

chigga2

Senior Member
Mar 22, 2016
191
225
Huyo...kocha ajiuzuru mapema....kabla mambo hayajaalibika....akuna kitu amefanya.....timu inacheza hovyooo kabisa.....
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,241
2,000
Michezo ni maandalizi ya muda mrefu na sio kauli mbiu!! Lesotho nao wamedindaaa!!!???? Hata wale under 17 posho zao hadi leo hawajaripwa nasikia walipewa nauli tu za kuwafiisha makwao tu!! Eti GABOOOON MPAKA KOMBE LA DUNIAAAA!!!!
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,479
2,000
Wamecheza soka bovu kabisa ! Hivi kama mnashindwa kuifunga Lesotho mtamfunga nani ?

Kuna haja ya kuiondoa Taifa stars kwenye michuano yote ili kuepuka aibu.

Hii nchi haijajipanga kisoka .

Nakala imfikie Jamal Malinzi , Rais wa TFF.
Mpira si sawa na kuandaa mkutano wa chama.. Wamevuna walichopanda..Poleni wa TZ, kila sehemu viwango vinapanda na kuongezeka
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
73,317
2,000
Michezo ni maandalizi ya muda mrefu na sio kauli mbiu!! Lesotho nao wamedindaaa!!!???? Hata wale under 17 posho zao hadi leo hawajaripwa nasikia walipewa nauli tu za kuwafiisha makwao tu!! Eti GABOOOON MPAKA KOMBE LA DUNIAAAA!!!!
Hii noma sasa !
 

hosh kosh

JF-Expert Member
Mar 2, 2017
755
1,000
Siku tegemea.mtu km ulimwengu umwanzishe kat..wakat ulmwengu ni mchezaji anaetokea pemben pia wachezaj c wa.kuwalaumu bhn bt mayanga anashindwa kuwatumia wachezaj.aisee
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
6,709
2,000
Subiri muone timu ya Zanzibar inavopiga kabumbumbu kama Brasil..... Sijui lini lakini tutaingia kwenye michuano mana umember tushaupata
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,295
2,000
Wamecheza soka bovu kabisa ! Hivi kama mnashindwa kuifunga Lesotho mtamfunga nani ?

Kuna haja ya kuiondoa Taifa stars kwenye michuano yote ili kuepuka aibu.

Hii nchi haijajipanga kisoka .

Nakala imfikie Jamal Malinzi , Rais wa TFF.
Ingia wewe kwenye timu ya taifa ili utufungie mabao mengi shenzy type mibongo kwa lawama.
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,241
2,000
Siku tegemea.mtu km ulimwengu umwanzishe kat..wakat ulmwengu ni mchezaji anaetokea pemben pia wachezaj c wa.kuwalaumu bhn bt mayanga anashindwa kuwatumia wachezaj.aisee
Wachezaji wenyewe wako wapi?? Hata huyo samata mtamlaumu bure tu timu ni ushirikiano wa wote!! Wengi wao ni vichwa vya ndezi tu, kesho utasikia mala vijana wamejitahidi. Kujipa moyo wa kijinga tu LESOTHOO!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom