Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

Wee huna adabu...tuombe radhii....usipo omba radhi TUNAWAFUNGIA CHAKULA, KENYA MTAKUFA KWA NJAA...NA TUNAWAFUNGIA KQ KUJA HAPA TZ...TUNAWAFUKUZA WAKENYA wamejaa huku Tz kama utitiri....WATANZANIA huko Kenya ni wachache sanaaaa...Hata data za kibalozi zinaonyesha hivyo...Kuanzia July 2015...jiandaeni kupokea wakenya wenzenu maelfu toka Tz....Sheria mpya ya Kazi inapitishwa....tutafukuza wote...na CHAKULA TUTAANZA KUWANYIMA ..mtakoma...huna adabu ww...tunawapa Chakula miaka yote...unafungua mdomo wako tu....ndio maana mnapigwa na Al-shabab sbb mmezidi kiherehere....mmeuana wenyewe kwa wenyewe...mmeshitakiwa THE HAGUE, mkaona haitoshi sasa mmeenda Somalia...mtakoma...mtapigwa hadi misura yenu mibaya imalizike....Tabia zenu mbaya kama sura zenu....mademu shepless, meusiiii...wanaume polygons shape tu...tuombe radhiii..

Mamamaaaaa.... MR.PRESIDENT kumbe umeielewa kinyume post yangu..nitake radhi
 
Last edited by a moderator:
Slum inakua na tallest buildings in East Africa? Kumbe bongo huijui weye


tallest building iko kenya,dar ata huweizi itoshanisha na town kama thika labda iwe iko ligi ya embu kenya
 
eti outdated Swahili............mweee,,....unawashwa kinyeo wewe



styl up dummy,swahili was used long time ago,u stil use it now? u need to came up with something new the fact remain that swahili is outdated
 
Mamamaaaaa.... MR.PRESIDENT kumbe umeielewa kinyume post yangu..nitake radhi


#Patrickn naomba radhiiii....true nimesoma kwa kukosea ...

I beg forgiveness.....🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌✌✌✌
 
Last edited by a moderator:
styl up dummy,swahili was used long time ago,u stil use it now? u need to came up with something new the fact remain that swahili is outdated
Kiswahili is not and will never get outdated....small minded people like u are the ones getting outdated
 
Kiswahili is not and will never get outdated....small minded people like u are the ones getting outdated



"small minded"lol ur teacher tought u that??haha..take my advice forget that english exist becouse it seems ur forcing ur self into it,try that OUTDATED swahili hehe
 
We na nani?....weye waweza kumpa mtu kazi ipi?.....makampuni za Kikenya,waingereza na Afrika Kusini tu!.....acha ushenz!...wewe endelea na kazi ya kimachinga ,hauna uwezo huo.

ndo uwezo wako ulipoishia wa kufikiria na kutoa mchango huna haja ya kujua shughuli ya mtu hata umachinga ni kazi unafikir wote waajiriwe itakuje betry low ww
 
Back
Top Bottom