Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

nashindwa niucheke ujinga wako,ama nikuhulumie,mwajidai kwenu hkuna ukabila mko na nini basi kama ingekua n south A anasema ivo ama mnaigeria i wld have understoond but m tz zii,first develop ur economy then mdomo ufuate sio kuzungumza na umaskini umezidi be ashamed

economy inawasaidia nn wakat hamna amani pia economy ya kenya ipo on paper bado raia wanaish ktk umasikini mkubwa.
 
nashindwa niucheke ujinga wako,ama nikuhulumie,mwajidai kwenu hkuna ukabila mko na nini basi kama ingekua n south A anasema ivo ama mnaigeria i wld have understoond but m tz zii,first develop ur economy then mdomo ufuate sio kuzungumza na umaskini umezidi be ashamed

updates :
katika wasio jitambua ni pamoja naweww mkikuyu
eti unasema tuinue uchumi wakati uchumi wetu duniani muna utangaza kuwa wenu .na kwatamaa muka ufwata moto somalia uungueni musilala mike.
 
updates :
katika wasio jitambua ni pamoja naweww mkikuyu
eti unasema tuinue uchumi wakati uchumi wetu duniani muna utangaza kuwa wenu .na kwatamaa muka ufwata moto somalia uungueni musilala mike.


uchumi wenu hakuna anaye utamani mpaka nyinyi wenyewe nkt peanut brain
 
updates :
katika wasio jitambua ni pamoja naweww mkikuyu
eti unasema tuinue uchumi wakati uchumi wetu duniani muna utangaza kuwa wenu .na kwatamaa muka ufwata moto somalia uungueni musilala mike.


uchumi wenu hakuna anaye utamani mpaka nyinyi wenyewe nkt peanut brain a tena naona bado ukabila inawatawala sasa wakikuyu wameingilia wapi hpo jua hao n wajenga nchi sio lazy kaa nyinyi
 
economy inawasaidia nn wakat hamna amani pia economy ya kenya ipo on paper bado raia wanaish ktk umasikini mkubwa.

umaskini???yaonekana hujai fka kenya hawa wa tz wenu wamejaa thika wanataka nn humu, madamme wamechapa n kama ma shothy c wametoloka umaskini hmo shinda yenu n juu hamtaki kuchoka balaa tupu
 
guys,

Ni kwanini badala ya kuwa wamoja kwenye hii issue ya terrorism mara zote kunakua na tabia za kitoto za kukandya, kuombeana mabaya na kushangilia neighbor akipata madhara??

Tuna matatizo ya akili?
 
guys,

Ni kwanini badala ya kuwa wamoja kwenye hii issue ya terrorism mara zote kunakua na tabia za kitoto za kukandya, kuombeana mabaya na kushangilia neighbor akipata madhara??
Tuna matatizo ya akili?

We need some serious growing up to do when it comes to this issue....trust me!
 
We need some serious growing up to do when it comes to this issue....trust me!

It is sickening to say the least

Halafu ni watu wazima kabisa, wanaoomba Mungu kabla ya kulala na kumshukuru Mungu wakiamka, tena wanaenda na nyumba za ibada

Upuuzi uliokubuhu
 
  • Thanks
Reactions: kui
Al- Shabab walishatangaza HAWATAISHAMBULIA TANZANIA KAMWE....coz Tanzania never attacked Al-shabab....

Hayo mnayosikia ktk vituo vya police in Tanzania ni wahuni tu wa KIISLAM hapa Tanzania, na kujidai nao ni Al-Shabab....!!!

Al-Shabab attacks sio mchezo mchezo hivyo...nyie wakenya mnajua....moto wao ni hatari sana....So Tanzania hakuna Al-Shabab, ni wahuni wa kiislam tu, ambao serikali imewakamata kadhaa...nani watanzania waislam, hakuna wasomali......

Na Al-Shabab walisema wazi HAWATAIPIGA TANZANIA....sbb Tz haijawahi washambulia wao....

So acheni UCHONGANISHI.....pambaneni hukooo, kivyenu....mtajiju,..
 
uchumi wenu hakuna anaye utamani mpaka nyinyi wenyewe nkt peanut brain a tena naona bado ukabila inawatawala sasa wakikuyu wameingilia wapi hpo jua hao n wajenga nchi sio lazy kaa nyinyi

Tengua kauliyako
 
umaskini???yaonekana hujai fka kenya hawa wa tz wenu wamejaa thika wanataka nn humu, madamme wamechapa n kama ma shothy c wametoloka umaskini hmo shinda yenu n juu hamtaki kuchoka balaa tupu

hotel zote huku tz zimejaa wakenya kama wahudumu bado huko kenya kuna shida karibuni tz ss sio kama wazulu
 
nashindwa niucheke ujinga wako,ama nikuhulumie,mwajidai kwenu hkuna ukabila mko na nini basi kama ingekua n south A anasema ivo ama mnaigeria i wld have understoond but m tz zii,first develop ur economy then mdomo ufuate sio kuzungumza na umaskini umezidi be ashamed

Let me eat mkate mkavu kila siku ila niule peacefully... mambo za kupigwa mabomu na hata hio biriani huwa huifaidi....
 
tumewapa kidogo waondokane na tatizo la maisha mabovu ya huko kenya mara mungik mala al shabab



mmh mmewapa na mwenyewe huna kazi,mmewaweka hko atleast wawafunze the way of life and help u styl up
 
Let me eat mkate mkavu kila siku ila niule peacefully... mambo za kupigwa mabomu na hata hio biriani huwa huifaidi....


uoga umekuzidi,ndio maana wa tz wote wamejoin alshabaab wakithani ndio safe side lakini msi mind tuna waelewa
 
tanzania hamuezani na hii vita mmeisha sasa alshabaab wame giv up na kenya wanataka wanyonge kama tz u will soon come begging for help

tuje tuombe msaada kwenu?------ nyie.mliwachokoza wenyewe malizaneni wenyewe... eti tuombe msaada kwenu,we itakuwa unatumia buttocks kufikiria
 
Back
Top Bottom