Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

sam999

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Posts
699
Reaction score
108
Tanzania has admitted to facing terror attacks targeting its citizens and security officers and their resources.

Through his address, President Jakaya Kikwete of Tanzania warned of the threat posed by the Somali terror group.

Kikwete admitted that Al-Shabaab terrorists killed security officers in Tanzania besides stole firearms and also burned down the police stations.

Al-Shabaab terrorists in Tanzania have stole a total of 41 firearms. Tanzania police have recovered 32 of these weapons.

Dar will have to establish a counter-terrorism intelligence unit to track and destroy terror cells in the country.

Tanga Al-Shabaab terror cells and bases have been most active.

The Al-Shabaab terrorists in Arusha have also proved to be a serious threat to the east African country.

Source: intelligencebriefs
 
Tanzania has admitted to facing terror attacks
targeting its citizens and security officers and
their resources.
Through his address, President Jakaya
Kikwete of Tanzania warned of the threat
posed by the Somali terror group.
Kikwete admitted that Al-Shabaab terrorists
killed security officers in Tanzania besides
stole firearms and also burned down the
police stations.
Al-Shabaab terrorists in Tanzania have stole a
total of 41 firearms. Tanzania police have
recovered 32 of these weapons.
Dar will have to establish a counter-terrorism
intelligence unit to track and destroy terror
cells in the country.
Tanga Al-Shabaab terror cells and bases have
been most active.
The Al-Shabaab terrorists in Arusha have also
proved to be a serious threat to the east
African country.

Source?
 
tanzania hamuezani na hii vita mmeisha sasa alshabaab wame giv up na kenya wanataka wanyonge kama tz u will soon come begging for help
 
Wakenya Mmechokoa Nyuki wenyewe kwa kujifanya nyie kina Rambo Na kina arnold schwarzenegger kuingilia Mambo yasiowahusu.

Sasa Malizeni Balaa yenu wenyewe if you can. Msilete UNAFIKI WENU Huku bongoland.

Sisi hatuna kiherehere cha Kuingia ktk nchi za Jirani zenu Eti kwa sababu Muisraeli na Muingereza kaahidi Kutusaidia.
Sasa wako wapi Hao Wazungu walioahidi KUWASAIDI?

Busara Zikikosekana ktk maamuzi basi Majuto Lzm Yafuate.
Hawa Alshabab kila siku wanatafuta namna ya Kuwadhuru wakenya Kwa kile serikali yake ilicho/inacho kifanya Huko SOMALIA.

May God have a Mercy on you All.
 
Well that is an Israel site

And what did you expect from JEWISH SITES?
These are living devils. They will do anything to see more bloodshed everywhere on Earth.
Get a grip with the reality and kick all the Jews out of Kenyas foreign policy or you will keep on crying like little girls everyday.
 
tanzania hamuezani na hii vita mmeisha sasa alshabaab wame giv up na kenya wanataka wanyonge kama tz u will soon come begging for help

Sio hatuwezi ila hatutaki kuwa drawn kwenye vita na Wakenya bila sababu yoyote!
 
Sio hatuwezi ila hatutaki kuwa drawn kwenye vita na Wakenya bila sababu yoyote!



sisi hatutaki usaidizi maanake alshabaab wanaogopa kenya...kama wao n wanaume kamilu mbona wasi attack our barrack ama police stations ama prison zetu,wao wana attack mabasi,kanisa,na mashule ilhari hko tz yasemekana wana attack police stations hiyo n yaonyesha kua hawaogopi tz kama wanavyo ogopa kenya
 
sisi hatutaki usaidizi maanake alshabaab wanaogopa kenya...kama wao n wanaume kamilu mbona wasi attack our barrack ama police stations ama prison zetu,wao wana attack mabasi,kanisa,na mashule ilhari hko tz yasemekana wana attack police stations hiyo n yaonyesha kua hawaogopi tz kama wanavyo ogopa kenya
aisee kwanza malizeni vita yenu ya ukabila ndiyo muzungumze na sisi
 
Najua wakenya alshabab wanawanyima usingizi ila poleni saana ndugu zetu..West gate. Garissa..poleni kwa majanga but punguzeni viherehere may wanaweza kuwaonea huruma..
 
Sir; are you one of them? Why wishinh Kenya to surrender to the monsters who are destroying the world? Do you think, is there any safety for anybody neighboring those blood suckers?

Believe me, after they are done with Kenya, they will always look for people to behead kwa sababu ni sharia. Usidhani kuvamiwa na haya mashetani kunahitaji sababu ya msingi!.

DAWA NI KUHAKIKISHA YANAUAWA YOTE NA VIOTA VYAO KOKOTE DUNIANI VINATEKETEZWA VINGINEVYO DUNIA HAIKO SALAMA NA HAYA MADUDU!.


Why are you lying? That site is a Kenyan site. Stupid propaganda that won't help. Al shabaab will continue to attack Kenya until you surrender to their demands.
 
aisee kwanza malizeni vita yenu ya ukabila ndiyo muzungumze na sisi



nashindwa niucheke ujinga wako,ama nikuhulumie,mwajidai kwenu hkuna ukabila mko na nini basi kama ingekua n south A anasema ivo ama mnaigeria i wld have understoond but m tz zii,first develop ur economy then mdomo ufuate sio kuzungumza na umaskini umezidi be ashamed
 
nashindwa niucheke ujinga wako,ama nikuhulumie,mwajidai kwenu hkuna ukabila mko na nini basi kama ingekua n south A anasema ivo ama mnaigeria i wld have understoond but m tz zii,first develop ur economy then mdomo ufuate sio kuzungumza na umaskini umezidi be ashamed
malizeni kwanza ukabila mengine baadae
 
Back
Top Bottom