Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

Tanzania Admits Al-Shabaab Terrorists Attacking its Citizens and Police

tanzania hamuezani na hii vita mmeisha sasa alshabaab wame giv up na kenya wanataka wanyonge kama tz u will soon come begging for help

Tanzania unaijua ama unaisikia?
 
umaskini???yaonekana hujai fka kenya hawa wa tz wenu wamejaa thika wanataka nn humu, madamme wamechapa n kama ma shothy c wametoloka umaskini hmo shinda yenu n juu hamtaki kuchoka balaa tupu

Mbona na nyie bongo ndo mnazamia... I mean kwa wakenya bongo ndio South Africa yao kutafutia maisha mazuri
 
tumewapa kidogo waondokane na tatizo la maisha mabovu ya huko kenya mara mungik mala al shabab

We na nani?....weye waweza kumpa mtu kazi ipi?.....makampuni za Kikenya,waingereza na Afrika Kusini tu!.....acha ushenz!...wewe endelea na kazi ya kimachinga ,hauna uwezo huo.
 
Mbona na nyie bongo ndo mnazamia... I mean kwa wakenya bongo ndio South Africa yao kutafutia maisha mazuri



Wee huna adabu...tuombe radhii....usipo omba radhi TUNAWAFUNGIA CHAKULA, KENYA MTAKUFA KWA NJAA...NA TUNAWAFUNGIA KQ KUJA HAPA TZ...TUNAWAFUKUZA WAKENYA wamejaa huku Tz kama utitiri....WATANZANIA huko Kenya ni wachache sanaaaa...Hata data za kibalozi zinaonyesha hivyo...Kuanzia July 2015...jiandaeni kupokea wakenya wenzenu maelfu toka Tz....Sheria mpya ya Kazi inapitishwa....tutafukuza wote...na CHAKULA TUTAANZA KUWANYIMA ..mtakoma...huna adabu ww...tunawapa Chakula miaka yote...unafungua mdomo wako tu....ndio maana mnapigwa na Al-shabab sbb mmezidi kiherehere....mmeuana wenyewe kwa wenyewe...mmeshitakiwa THE HAGUE, mkaona haitoshi sasa mmeenda Somalia...mtakoma...mtapigwa hadi misura yenu mibaya imalizike....Tabia zenu mbaya kama sura zenu....mademu shepless, meusiiii...wanaume polygons shape tu...tuombe radhiii..👎👌
 
tanzania hamuezani na hii vita mmeisha sasa alshabaab wame giv up na kenya wanataka wanyonge kama tz u will soon come begging for help
we have no history of begging for help from people like u
 
tuje tuombe msaada kwenu?------ nyie.mliwachokoza wenyewe malizaneni wenyewe... eti tuombe msaada kwenu,we itakuwa unatumia buttocks kufikiria


muda wao umeisha sasa pia ww kama n mmoja wa jifiche ama ujitie kitanzi
 
Wee huna adabu...tuombe radhii....usipo omba radhi TUNAWAFUNGIA CHAKULA, KENYA MTAKUFA KWA NJAA...NA TUNAWAFUNGIA KQ KUJA HAPA TZ...TUNAWAFUKUZA WAKENYA wamejaa huku Tz kama utitiri....WATANZANIA huko Kenya ni wachache sanaaaa...Hata data za kibalozi zinaonyesha hivyo...Kuanzia July 2015...jiandaeni kupokea wakenya wenzenu maelfu toka Tz....Sheria mpya ya Kazi inapitishwa....tutafukuza wote...na CHAKULA TUTAANZA KUWANYIMA ..mtakoma...huna adabu ww...tunawapa Chakula miaka yote...unafungua mdomo wako tu....ndio maana mnapigwa na Al-shabab sbb mmezidi kiherehere....mmeuana wenyewe kwa wenyewe...mmeshitakiwa THE HAGUE, mkaona haitoshi sasa mmeenda Somalia...mtakoma...mtapigwa hadi misura yenu mibaya imalizike....Tabia zenu mbaya kama sura zenu....mademu shepless, meusiiii...wanaume polygons shape tu...tuombe radhiii..👎👌

Wakenya wa namna hii ni wa kufukuzwa TZ,ngoja tuanze kubonga na uhamiaji.

Kwanza tukiwanyima Kenya Chakula mwezi mmoja tu itabaki tu familia ya Uhuru,Moi na wale wazungu waliowekeza Kenya na kuwaajiri wakenya kama vibaraka.
 
Yaani nyinyi wakenya sasa mmechanganyikiwa kabisa. Acha kuweweseka na kuzungumza kama vile umepandwa na kichaa. Hizo bange avute Uhuru stimu upate wewe sio?


it seems u have some growing to do n u wont mature soon,so let me leave u na bangi yako
 
Wakenya wa namna hii ni wa kufukuzwa TZ,ngoja tuanze kubonga na uhamiaji.

Kwanza tukiwanyima Kenya Chakula mwezi mmoja tu itabaki tu familia ya Uhuru,Moi na wale wazungu waliowekeza Kenya na kuwaajiri wakenya kama vibaraka.


mnapea kina nani chakula na nyinyi wenyewe hamjakula,lol
 
Back
Top Bottom