TANROADS na viongozi wa mizani hawajui hili?


kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Hello Great thnkers?
Nimekuwa nikijiuliza tabia ya mabasi yakifika kwenye MIZANI wanawaambia abiria washuke mpaka gari lipite na kurudi tena, au kusogea mbele gari ipite kwenye mizani kwanza. Je tanroads hawajui huu mchezo?
Nimewasilisha swali ninalojiuliza kila siku nikipita, Mingoyo,Njia panda Himo, Mikumi, Nk.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
zamani ndo ilikuwa issue hayo mambo siku izi yamepungua kama wapo wanaoyaendekeza basi watakuwa wana hila na lami zetu
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
wanajuwa ila ndo hivyo tena kama mzee anapokea hadi surti itakuwa hao?
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,526