Tanroads kibaha updates


RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
83
Likes
4
Points
15
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined Nov 18, 2011
83 4 15
wana JF naomba kujuwa kama Tanroads Kibaha wameshaita watu kwa ajili ya usahili kwa nafasi za ''shift in charge''. Natanguliza shukrani
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Likes
0
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0 0
mbona kimya sana. so mwenye infor. atujuze mazeeeeeeeeeeeeeeeeeee, wadauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,033
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,033 280
bado hawajaita......lakini so far walioomba kwa nafasi zote wapo 2000+, na muda wowote mwezi huu huu mwanzoni mnawezwa kuitwa kuja kwenye written interview,
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Likes
0
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0 0
pouwa mazeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, wadauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Likes
0
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0 0
mbonnnnnnnnnnnnnna kimya sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa???????????????
 
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
83
Likes
4
Points
15
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined Nov 18, 2011
83 4 15
Jamaa ameniambia hapa hpa jf kuwa watu wapo kazini kitambo sana
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Likes
0
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0 0
pouwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560