Tano bora ya wateule wa Rais waliofanya vizuri 2018

Tano bora ya wateule wa Rais waliofanya vizuri 2018

Ongeza hapo RC Mwamnri, Jafo, katibu tamisemi, katibu kiongozi.
1.Kassim Majaliwa .

Hakikia Pm anastahili pongezi zisizo zidi kifani ni kiongoz mstaarabu mwenye,mwenye weredi na mpambanaji ...amefanya na amesimamia objective na responsibilities zake ipasavyo

2.Rogers Sianga

Huyu ni kamishna wa mamlaka wa kupambana na dawa za kulevya nchin..amefanya kaz nzuri hasa kuzuia na tokomeza kabisa dawa hatalishi kwa maisha ya vijana kama heroin na cocein.

3.Saimon Nyangoro Siro.

Ni mkuu wa jeshi la polisi nchi kwetu ..kwa kwel amejitaid kadri ya uwezo wake kwenye issue zote zinazousiana na uharifu na kulinda raia pamoja na mali zao kikamilifu.mfano issue ya kibiti.

4.Waziri Mahiga.

Huyu ni wazir wa mambo ya nje very tarented kwenye maswala ya diplomacy hana pupa na ni mwelewa .Amemuwakilisha rais kwenye nyazifa mbalimbali zinazo husu inch yetu.

5.Antony Mataka

Huyu ni top contributor kwenye maswala yote ya maendeleo ya kijamii kwenye mkoa wake wa Simiyu.ni mmoja ya viongoz wenye busara sana .Amehamasisha maswala mengi tuu yanayohusiana na jamii ..kama kushirik kwa pamoja kwenye ujenzi wa shule na n.k.




Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rc tabora wasimchukilie poa
Amefanya vizuri kwenye mambo yafuatayo
1. Mazingira.. amepanda miti zaidi ya mil.1
2. Ndoa za utotomi na utoro mashuleni. Amepunguza tatizo hili.kwa zaidi ya 90%
3. Uwekezaji.. ameitangaza vizuri sana tabora kwenye uwekezani na kama unakumbuka alisema anataka kuwe na Tabora Investment center
4. Kilimo.. amehakikisha tabora wanalima kwa kisasa
5. Mabadiliko ya Kitabia. Amefanya na kuweka.mkazo kuhakikisha wanatanora wanabadilika ili kuendana na dira ya maendeleo ya viwanda kwa kuchangamkia fursa zote zilizopo ikiwa na kubadili tabia ya mazoezi kimtazamo na kifikra.
Engneer soma hiyoooo!!!! Cmoon men

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rogers Siyanga.. Sijui huyu jiwe alimtoa wapi. Huyuu Commissioner inawezekana alishawahi kuwa Interpol. Ni mtu mwenye vitu vingi Sana hii biashara ingekua inafanywa na watu wakawaida tu.. Huyu commissioner angeifyekeelea mbali kwa % kubwa saana ingekua imepungua

Sent using Jamii Forums mobile app
Huko ndiyo kusemaje? Unampaisha au una mdis? Embu jiweke wazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1.PM -ziara zake zina matokeo +ve
2.W.Lukuvi-migogoro ya ardhi imepungua hasa mauaji ya wakulima na wafugaji
3.M.Mbalawa-wizara zote alizoongoza zinaonesha mafanikio
4.S.Jafo-Watendaji Tamisemi wameweza kutekeleza wajibu wao mpanga ngazi ya chini
5.U.Mwalimu-huduma za afya zimeanza kuimalika

Sent using Jamii Forums mobile app
Moja hadi nne sina la kuongezea. Namba tano ni mtendaji mzuri lakini haumi, hana meno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom