'Tangu lini CCM ikawa msemaji wa vyama vingne?'-ZITTO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Tangu lini CCM ikawa msemaji wa vyama vingne?'-ZITTO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 24, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nimepita kwenye wall ya zitto amesema kuwa CHADEMA Ndo walioomba wakutane na mkuu wa nchi kama kuna vyama vingne navyo viombe kujadili mustakabali wa katiba,na si ccm kuwasemea hao wengine
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa wakuu. Magamba wamepania kuchafua amani ya nchi kwa visingizio mbalimbali. Kwani hao wengine hawakuona umuhimu wa kukutana na JK? Ina maana kuwa Ccm ndiyo wasemaji wao? Aibu kwa magamba
     
  3. M

    Mbwayuwayu Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kutuburuza nw Cdm 2na nguvu ya uma wao wana ngvu ya madaraka,pia msisahau vyama vingne vimekua kama matawi ya ccm kujishikiza kama bi mdogo cuf, ss vidume tumetaka kuonana na presdaa msemaji wa ccm umetoka wap kuja kusemea upinzan au ndo umbeya 2kupe maji na bakul?
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Zitto yuko sahihi. Hoja ya kuonana na rais ni ya cdm siyo ccm. Kama ccm wanataka vyama vikutane na rais basi nao wamwombe afanye hivyo wakati mwingine.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Najua Zitto amemkejeli kiaina Nape kwa vile amekurupuka na tamko ambalo chama makini kisingelitoa. Watu kama Nape hawastahili hata kufanya kazi ya kupanga files ofisini kwa naibu katibu mkuu wa CDM kwani uwezo wa kufikiri na kuchanganua mambo wa Nape unatia shaka, anakurupuka tu.
     
  6. M

    Maluo Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unajua CCM akili zimeganda hawana tena wazo jipya la kuwaletea watu wanasubiri wenye akili na wanaojua matumizi yake wakishasema ndiyo wapate cha kusema

    habari ndiyo hiyo
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Kipanda uso kibaya sana....
     
  8. R

    Read me Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamini CHADEMA Ni UBINAFSI MTUPU!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,807
    Likes Received: 28,912
    Trophy Points: 280
    Haya maswala ya kurukia hoja za vyama vyingine yanaigharimu CCM, Institution yoyote ikiwa na msemaji kilaza mara nyingi huwa anareflect madudu ya viongozi wake wanaomtuma kunena anayoyanena.Naamini haya anayoyanena Nape kwa kicheko na tabasamu usoni, moyoni mwake huwa na huzuni coz anajua hayakubaliki na ni style za enzi za TAA.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Oh,eti
    enh!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Tuwaskze watajibu nin magamba
     
  12. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaaa !
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwa lipi mkuu fafanua tujue sio unaishia njiani..
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    CCM ni msemaji wa watanzania wote bila kujali tofauti za ki itikadi.
    Kwani CHADEMA wanachotaka kujadiliana naRais ni siri? Kama ni siri basi wangemuomba kwa faragha.
    Bado siajelewa uwepo wa watanzania wengine katika mazungumzo hayo unawanyima vipi CHADEMA usingizi?
     
Loading...