Mitha
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 706
- 1,024
Shule zimefungwa?? au kuna wengine wamerudishwa ada?? [emoji4][emoji4][emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Samahani sana ngedere kwa kukutapishaWe kima umenitapisha asubuhi yote hii.
Mimi ni Aibu! Fedheha! Hasira![emoji2954][emoji2954][emoji2954]Aibu nimeona mimi mkuu
°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Nakusalimia kaka
Hata kama ni uhuru, huyu mdau kapitiliza! Najikuta nakumbuka "If you think you have that kind of freedom — not to that extent’"Uzur wa JF unaweza kupost chochote na maisha yakaendlea..
Asante Ila umejuaje ka jamaa kasababusha nimeacha kula!!!?Nakusalimia kaka
Hapo mirembe upo wodi namba ngapi nikuletee uji?
Hata kama ni uhuru, huyu mdau kapitiliza! Najikuta nakumbuka "If you think you have that kind of freedom — not to that extent’"
Tupo wengi kumbe pole mkuu jamaa mchafu sana.
Stinking BSBullshit!!!
The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
Nakusalimia mpendwa
Tupo wengi kumbe pole mkuu jamaa mchafu sana.