Tangu Jana jioni hapokei simu hajibu meseji

Tangu Jana jioni hapokei simu hajibu meseji

Hata kama ni uhuru, huyu mdau kapitiliza! Najikuta nakumbuka "If you think you have that kind of freedom — not to that extent’"
Ha ha ha ha tutafanyaje sasa na Moderator wameona inafaa kuendlea kuwepo bas acha autumie uhuru wake to that extent
 
Simu nyingi za wanafunzi hutumika kwa kujificha. Ni magendo nyumbani.

Sasa chunga sana isiwe mikononi mwa baba au mama.
Au simu demu kaificha kwa mlio wa siri (silent )

Chunga sana, muda wowote unaweza kubebwa na Police.

Nakushauri.;
Hiyo kwako iwe sababu ya kumuacha. La sivyo, jiandae kwa lolote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli kudate na vitoto vya kusoma ni kero sana

Niko na binti wa form 2 ana miaka 16 wakati namtongoza aliniambia Alisha wahi kutoka na boy mmoja ndo alimtoa bikra na simu anayotumia alinunuliwa na huyo jamaa hivyo kwao hawajui kama anamiliki simu

Mahusiano yetu yakaanza mtoto yuko vizuri ingawa sio fundi sana kitandani

Nimeshamla Mara 3 juzi kaja ghetto na bleed yake tukafanya romance mtoto kalegea kaanza kulilia mkuyati ikabidi nipige hivyo hivyo na madamu yake

Mtoto katoka pale kafurahi,sasa Jana tangu asubuhi tumechat ilipofika mida ya jioni mtoto hajatuma msg wala kupokea simu yangu,sijui ana tatizo gani nimepiga sana simu hapokei wala meseji hajibu,nimepita shuleni kwao nimemwona kwa mbalii

Nafikiria nimpige chini manake naona atanisumbua sana huyu mtoto,je nikimpiga chini jamanii si itakua poa tu.????

Sigara Kali

Sent using Jamii Forums mobile app
Usimpige chini maana mnaringana japokuwa amekuzidi elimu yeye kidato ila wew bado uko darasa 6 D,atakusaidia hata katika masomo yako,maana tunatambua ukubwa wa mtu kwa akili zake,sasa wew ulichokiandika inaonesha hata darasa la 4 ulipita sababu kulikuwa hakuna mchujo kipindi kile,jitahidi usome kwa bidii dogo
 
Ama kweli kudate na vitoto vya kusoma ni kero sana

Niko na binti wa form 2 ana miaka 16 wakati namtongoza aliniambia Alisha wahi kutoka na boy mmoja ndo alimtoa bikra na simu anayotumia alinunuliwa na huyo jamaa hivyo kwao hawajui kama anamiliki simu

Mahusiano yetu yakaanza mtoto yuko vizuri ingawa sio fundi sana kitandani

Nimeshamla Mara 3 juzi kaja ghetto na bleed yake tukafanya romance mtoto kalegea kaanza kulilia mkuyati ikabidi nipige hivyo hivyo na madamu yake

Mtoto katoka pale kafurahi,sasa Jana tangu asubuhi tumechat ilipofika mida ya jioni mtoto hajatuma msg wala kupokea simu yangu,sijui ana tatizo gani nimepiga sana simu hapokei wala meseji hajibu,nimepita shuleni kwao nimemwona kwa mbalii

Nafikiria nimpige chini manake naona atanisumbua sana huyu mtoto,je nikimpiga chini jamanii si itakua poa tu.????

Sigara Kali

Sent using Jamii Forums mobile app
Unamuuliza nani sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Simu nyingi za wanafunzi hutumika kwa kujificha. Ni magendo nyumbani.

Sasa chunga sana isiwe mikononi mwa baba au mama.
Au simu demu kaificha kwa mlio wa siri (silent )

Chunga sana, muda wowote unaweza kubebwa na Police.

Nakushauri.;
Hiyo kwako iwe sababu ya kumuacha. La sivyo, jiandae kwa lolote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu kwa ushauri nimeshafikiria kumwacha na namba nimedelete

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usimpige chini maana mnaringana japokuwa amekuzidi elimu yeye kidato ila wew bado uko darasa 6 D,atakusaidia hata katika masomo yako,maana tunatambua ukubwa wa mtu kwa akili zake,sasa wew ulichokiandika inaonesha hata darasa la 4 ulipita sababu kulikuwa hakuna mchujo kipindi kile,jitahidi usome kwa bidii dogo
Hahahahaha..!!Aisee
 
Ama kweli kudate na vitoto vya kusoma ni kero sana

Niko na binti wa form 2 ana miaka 16 wakati namtongoza aliniambia Alisha wahi kutoka na boy mmoja ndo alimtoa bikra na simu anayotumia alinunuliwa na huyo jamaa hivyo kwao hawajui kama anamiliki simu

Mahusiano yetu yakaanza mtoto yuko vizuri ingawa sio fundi sana kitandani

Nimeshamla Mara 3 juzi kaja ghetto na bleed yake tukafanya romance mtoto kalegea kaanza kulilia mkuyati ikabidi nipige hivyo hivyo na madamu yake

Mtoto katoka pale kafurahi,sasa Jana tangu asubuhi tumechat ilipofika mida ya jioni mtoto hajatuma msg wala kupokea simu yangu,sijui ana tatizo gani nimepiga sana simu hapokei wala meseji hajibu,nimepita shuleni kwao nimemwona kwa mbalii

Nafikiria nimpige chini manake naona atanisumbua sana huyu mtoto,je nikimpiga chini jamanii si itakua poa tu.????

Sigara Kali

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie ndo wa kufungwa miaka 30 muwe fundisho kwa watu wengine
 
Kumbe ndio wewe, jisalimishe tu. Kikao kinakaa tena leo jioni kabla hatujaenda polisi kufungua jalada maana simu tushaipata na meseji zenu ni swala la muda tu kuwakabidhi TCRA wafanye walichosomea.

Acha kiwewe ila kwa ufupi unamuharibu tu mtoto wa watu, mwache asome kwanza.
 
Back
Top Bottom