TANGAZO USIKU HUU:

forest zone

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
253
250
Habali ndugu na jamaa? Usiku huu npo kakola kahama kuna tangazo lina tangazwa usiku huu likisema.

"tangazo tangazo kesho hakuna kufungua biasha yoyote watu ote msikilize report ya makinikia inayo kabiziwa kwa raisi"mwsho wakunukuu,tupeane taarifa vipi huko uliko wewe napo pana pigwa promo kama hii?
 

Ebe

JF-Expert Member
Apr 18, 2013
708
1,000
Habali ndugu na jamaa? Usiku huu npo kakola kahama kuna tangazo lina tangazwa usiku huu likisema.

"tangazo tangazo kesho hakuna kufungua biasha yoyote watu ote msikilize report ya makinikia inayo kabiziwa kwa raisi"mwsho wakunukuu,tupeane taarifa vipi huko uliko wewe napo pana pigwa promo kama hii?
Mkuu ni Kweli unachosema? Hebu tafuta ka clip ka ushahidi kdg, manake mi ka Siamini hivi.
 

roboka kafwekamo

JF-Expert Member
Mar 12, 2017
822
500
Keamba ndio watawarudishia ardhi yao waliowapokonya nakuearudisha watu waliokufa na watu waliopata vilema kahama mbururaz
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,029
2,000
Sasa ripoti ya makinikia na biashara za watu zinazowaingizia kipato wapi na wapi? au mleta mada ndio kaamu tu atoe tangazo lake kiaina
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
14,418
2,000
Hivi si tuliambiwa kuwa wamezuia Bunge Live ili watu wachape kazi muda huo?

Sasa inawezekanaje kesho asubuhi muda wa kazi watu walazimishwe waache kazi ili eti wasikilize report part 2 ya Makanikia?

Kwani hao TBC si wanaweza tu kurekodi hilo tukio na baadaye usiku watu tukaliangalia likiwa recorded, kama wananchi tulivyolamishwa katika suala la Bunge Live?

Kweli ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni.....

Kama ni kweli unayosema, basi haya yanayofanywa na serikali ya awamu ya 5 naweza kuyafananisha na mazingaombwe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom