ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
- Thread starter
-
- #161
binamu lady furahia
pole kwa yaliyokusibu ila ndoa uvumilivu
mimi Passion Lady nimekuja kidismynder lol!!
Hivi my luv kwanini unanifanyia hivyo hivi unataka nijisuicide bure nimwache mwanangu mdogo vile?
Hivi my luv kwanini unanifanyia hivyo hivi unataka nijisuicide bure nimwache mwanangu mdogo vile?
cousin huyu mume usimuache tudeal na yule kisebengo mvunja ndoa za watu
lazima tuunde mshikamano ili tumuadabishe Mentor haiwezekani atelekeze familia hivihivi.... Passion Lady ( @dismynder 1) CHAMInglady na measkron njooni tuisaidie hii ndoa isivunjike
Nipo Bagamoyo kuifanyia kazi hii kitu kwani hapa nilipo nimeingia kwenye mtungi wa moto yakichemka huku nikiwa siloani kabisa na nikitoka hapa breki ya 1 pantoniti hapo kuondoa vikaragusi wote wa hiyo saccos mbona patachimbika heri uwaondoe kabisa kabla sijaingia na FASTJET ya uhakika
asante my cousin naomba tuwe na umoja tufanye hivyo ili aadibishwe
Kha!!!!!!yaani huyo mtu ni :shetani::shetani:huyo
ashindwe na alegee......
yuko wapi besti sijamwona nioneshe kwa kidole au macho
hahahaaaa!!
ladyfurahia kamwaga mboga wewe unamwaga ugali,unavunja jiko na vyombo unagawa halafu unahamia kwa Evelyn Salt..unajua Slave kajipangaje?..takua shuhuda
si yule anaye jiita sijui nani nani Chumvi? Ana mume wake anajiita mtumwa kwa kithungu
asante binamu ila mwenzako nataka niende kwa baba mkubwa watu8 ili nikampumzike maana naona nikirudi home watanifukuza na kusema rudi kwa mumeo nami sitaki nimechoka kuvumilia jamani, kila wakati ni conflicts zisizoisha yani ukiniona my cousin nimekonda nimekuwa kimbaumbau yani mpaka utanikimbia jinsi anavyonitesa
haivunjiki ng'ooo pachacousin huyu mume usimuache tudeal na yule kisebengo mvunja ndoa za watu
lazima tuunde mshikamano ili tumuadabishe Mentor haiwezekani atelekeze familia hivihivi.... Passion Lady ( @dismynder 1) CHAMInglady na measkron njooni tuisaidie hii ndoa isivunjike
haivunjiki ng'ooo pacha
watengane kwa siku kadhaa
uone kama huyo shemeji hajamfwata
mke wake tena atakabidhiwa kwa masharti!!
umetumwa?????????
pacha itabidi tusimame kidete hii ndoa isivunjike na Mentor atatutambua haiwezekani kututesea ndugu yetu bila sababu