Tangazo la pingamizi la ndoa kufungwa lazua balaa!!


Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
325
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 325 180
Ndoa ilkuwa inafungwa kanisani; mara mchungaji akauliza waliohudhuria, "Kama kuna yeyote mwenye pingamizi la ndoa hii kufungwa aje mbele". Ghafla babu mmoja akasimama na kwenda mbele. Bibi harusi baada ya kumwona babu kasimama na kwenda mbele, akazimia. Mchungaji akamuuliza babu, "Haya mzee tuambie........". Babu akajibu, "Nimeamua kuja mbele kule nyuma nilikokuwa nimekaa sisikii vizuri"
Waumini/waliohudhuria wakajibu" Aaaaaaahh jamani Babuuuuu!!!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,708
Likes
83,792
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,708 83,792 280
Babu wa mwendo kasi.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Nimetabasamu kwa kichekesho hiki
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,318
Likes
120,732
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,318 120,732 280
Ndoa ilkuwa inafungwa kanisani; mara mchungaji akauliza waliohudhuria, "Kama kuna yeyote mwenye pingamizi la ndoa hii kufungwa aje mbele". Ghafla babu mmoja akasimama na kwenda mbele. Bibi harusi baada ya kumwona babu kasimama na kwenda mbele, akazimia. Mchungaji akamuuliza babu, "Haya mzee tuambie........". Babu akajibu, "Nimeamua kuja mbele kule nyuma nilikokuwa nimekaa sisikii vizuri"
Waumini/waliohudhuria wakajibu" Aaaaaaahh jamani Babuuuuu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217