tangazo la mgomo...

kumbe wewe ni dume..!!!.
Ndo maana ulikuwa hujibu pm zangu. dah!..nimeponea chupuchupu ilikuwa imebaki kuchezea ban tu. samahani sana mkuu. mia

Kuwa makini utajiumiza mwenyewe kwa kugues kwako
 
Bora si tulio kwenye ndoa tayari hayo mambo tushaachana nayo. Yaani kila siku sherehe! Tena nimekumbuka, ngoja nipitie Kongwa beef nibebe mboga mama watoto atengenezewe supu akisherehekea our new born!
 
Mtoto una hatari wewe!
Hivi kwa mujibu wa law act of 1978 cap No 309/65FR/01 unaweza kushtakiwa kwa kosa la uchochezi. Unachochea pu*yeto sio? Na sabuni zikipotea madukani nyie mtafulia nini?

Mh! Hapo nimetulia kama maji mtungini
 
kwenye swala la ku clear bill ndo mnaona nafasi ya mwanaume but kuosha vyombo, kufuna na kazi zingine haki sawa kwa wote.. kweli hiki kizazi cha masista du, ata iweje mgomo hauepukiki ndo dawa yenu hiyo

Asante kwa kuniunga mkono
 

Labdawa kwako...
 
Hehe wewe tumefika huko lini?

Unadhani wote wanaweza kununua dildo? Wengine ndo wanatumia hizo. We hujagundua kuwa matango yenye upele hayapo sokoni siku hizi? Do a small research mkuu.
 

sasa huyo aliyejileta kwa kujilipia nauli.....anasubiri nini kutupa kule hilo ligarasha......wenzake wanalamba madume yeye anaishia kulamba magarasha.....mwambie achange karata aanze mchezo upya.....alaaaaaa.......
 
sasa huyo aliyejileta kwa kujilipia nauli.....anasubiri nini kutupa kule hilo ligarasha......wenzake wanalamba madume yeye anaishia kulamba magarasha.....mwambie achange karata aanze mchezo upya.....alaaaaaa.......
ameshalitupa kuleeeeeeeeeeeeeee long tym Preta, ana kazi ya kubeep tu, toka asubuhi! yaani, yaani, uwiiiiii tuwaombee sana watoto wetu kwa MUUMBA JUU wasijepata mapunga, au dizaini hizi za wanaume! waandamanaji nao tupa kuleeeeeeeeeee! unaandamana we hata vitz ulileta lini??
 
Last edited by a moderator:

Preta hivi ni wewe au macho yangu yanaona makengeza
Hebu nikatafute miwani yangu maana hii niliyo nayo naona inaona nyota nyota sielewi
Yaani unakuja kuniumbua hivi hivi aise
Kumbe siku ile unalipa bill ulikuwa unanichora eehhh
 

haloo halooo.....lakini mbona hii thread tunachangia wachache hivi cacico.....wako wapi wanaume wagomaji yaarabi....
 
Last edited by a moderator:
Preta hivi ni wewe au macho yangu yanaona makengeza
Hebu nikatafute miwani yangu maana hii niliyo nayo naona inaona nyota nyota sielewi
Yaani unakuja kuniumbua hivi hivi aise
Kumbe siku ile unalipa bill ulikuwa unanichora eehhh

nilikuchorajeeee......yani unipeleke kibo palace, halafu ndio date ya kwanza.....bill mwenyewe uliiona.....hivi ni kwa nini ulifanya vile....?
 
haloo halooo.....lakini mbona hii thread tunachangia wachache hivi cacico.....wako wapi wanaume wagomaji yaarabi....
Preta mmoja hapa ofisini kwetu kazima na laptop kabisa asione chochote, wanaona haya kuchangia aibu zimewajaa! au ndio wanaandaa maandamano??? hebu tungoje!
 
Preta mmoja hapa ofisini kwetu kazima na laptop kabisa asione chochote, wanaona haya kuchangia aibu zimewajaa! au ndio wanaandaa maandamano??? hebu tungoje!

wamezoea kutusema.....sasa na sisi tunatoa tuliyoyahifadhi.....wamezidi....
 
nilikuchorajeeee......yani unipeleke kibo palace, halafu ndio date ya kwanza.....bill mwenyewe uliiona.....hivi ni kwa nini ulifanya vile....?


We utanipelekaje sehem ngumu kiasi hicho aise
Mi nishazoea nina elfu ishirini yangu nyama choma pale cet garden au pale makaburini na chupa mbili tatu za bia inatosha sasa wewe unanipeleka sehem chupa ya wine tuu Laki
Preta angalia mfuko bana siku nyingine uulize kabisa aise mfukoni zipo
 

he he....we ulivyoona tunaelekea huko kwanini hukubadili muelekeo......
basi muwe mnasema cash flow ikoje....sio kujifanya mnakufa na tai shingoni.....huwa mkiwa wakweli tuna huruma sana....tunaweza kuwapa hela zetu muweke mfukoni ili uonekane kidume wakati wa kulipa....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…