Tangazo hili ni Balaa

HUNIJUI

JF-Expert Member
Oct 10, 2012
1,441
1,500
Tangazo noma sana.jpg
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo na siyo kwa hilo Tangazo labda kwa bakora maana tuko wengi sana kwa mazarau na ndo hata mitaa ani kuna mirundo ya mitaka taka kama veli ni feshini ya kariakoo ni uvundo tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom