Tanganyika hatuji kupata Rais bora kama Kikwete

Tanganyika hatuji kupata Rais bora kama Kikwete

Chuo gani usisomea utafiti wako huu? Ama ulizaliwa tu na kipaji cha utafiti?
 
Salaam wanajukwaa,

Najua wengi mtabeza sababu ya hizi nguvu za soda wengine mtasema kwanini asiwe Nyerere na wengine bado wamekariri kare kanadharia ka Mkapa ndio alikuwa bora akifuatia kutoka kwa Nyerere na wengine na ambao niwengi zaidi bado wanaamin Mwinyi hakuwa bora.

Nianz na list ya marais kwa kuzingatia ubora;

1* Jakaya Kikwete
2* Ally Hassan Mwinyi
3* Mkapa Benjamin William
4* Magufuli Pombe Joseph
5* Nyerere Julius

Sitaki kuwa msemaji pekeyangu kwa hili karibuni tuchangie

Ukweli wa utafiti huu sio wote wataelewa leo Nwengine nauhakika wataelewa wakiwa wamekufa.
Kitonga inaweza kuwa mlima au mteremko mkali kutegemea unatokea wapi.
 
salaam wanajukwaa.....
najua wengi mtabeza......sababu ya hizi nguvu za soda......wengine mtasema kwanini asiwe nyerere.......na wengine bado wamekariri kare kanadharia ka mkapa ndio alikuwa bora akifuatia kutoka kwa nyerere......na wengine na ambao niwengi zaid bado wanaamin mwinyi hakuwa bora........

*****************************************
nianz na rist ya marais.........kwa kuzingatia ubora
1*jakaya kikwete
2*alihasan mwinyi
3*mkapa benjamin wilium
4*magufuli pombe joseph
5*nyelele julius
*****************************************
sitaki kuwa msemaji pekeyangu kwa hili......karibuni tuchangie......


*******ukweli wa utafiti huu sio wote wataelewa leo....wengine nauhakika wataelewa wakiwa wamekufa......

Usitafute tukaja kupata balaa za makosa ya mtandao (?). Moderators hizi threads ambazo ziko "provocative" mzidhibiti zisije kutuburura tusikotaka kwenda.

Utasemaje Rais ...... alikuwa bora kufuatia kwa Nyerere wakati yeye ndio adui mkubwa wa demokrasia akifuatiwa..........Amewadhulumu haki ya Wazanzibari kwa kupeleka majeshi kukundamiza demokrsia na kusitisha maendelezo ya matangazo ya uchaguzi uliokuwa huru na haki.

Lakini nakwambia , ukitoa chuki zako binafsi dhidi ya Rais mstaafu Mwinyi, kama zitapigwa kura leo MwInyi ataibuka kidedea na shujaa.

Mwinyi aliikuta nchi wa fukara wa kupindukia , njaa iliokithiri, nchi ilifilisika kabisa( bankrupt), watu hawakogi hawali vizuri labda sembe la Yanga ( Manjano), msaada kutoka USA, limeandikwa ( unfit for human consumption),Chakula watu wanunua kwa kadi na kwa kiwango maalum, watu wanakwenda uchi, kitu kilichomfanya Balozi Ahmed Salim kulia machozi alipowaona wanafunzi uchi madarasani kanda za kusini

LEO UNAKOSA FADHILA,AIBU ,HESHIMA NA ADABU na kusema kwa dhihaka eti Mwinyi hakuwa bora. Ni yeye aliompigia magoti Rais Mugabe kuikokowa Hazina ya Tanzania kwa kutupa msaada ( grant) wa mabilioni ya shilingi za kuanzia wakati huyo unaemuona bora alitufikisha hapo.

Rais Mwinyi alitawala Tanzania huku amefungwa Gavana ( chama kimeshika hatamu) na mwenyekiti wa chama alikuwa Nyerere kwa miaka mitano ya uongozi wa Mwinyi.

Niishie hapo, kama nimekwenda kinyume au kuikweza sheria ya mtandao naomba msamaha
 
Sheikh bhana, hivi unajua mchango wa nyerere kweli wewe? Umoja na amani iliyopo ninmfano wa kazi yake, nothing tops that!
Mwinyi alifanya nini?
 
I hate ccm... ila kikwete ana visio sana yule baba kuliko marais wote..

ukiacha kucheka cheka ni bwana maendeleo..

shule za sekondari kibao awamu yake, bara bara nchi nzima, vyuo vikuu, kibao

moi heart institute, daraja kigamboni, posta imekuwa levo za nairobi kwa towers.

airport terminal 3, mliman city, mwanza jiji barabara lami, mbeya na nchi nzima hospital..

muhimbili heart institute..... jk ni nomaaaa
 
Hiyo haina ubishi, tena kwa vigezo vyote, si hivyo tu.

Hakuna nyanja ambayo Kikwete hajameremeta kupita wote wa kabla yake.

Magufuli, it's too early to judge him, let's watch him for the next two years.
 
Zingatia uandishi sahihi wa majina yao tafadhali.
Tunachosema marufuka kuanzia sasa na milele yote kiongozi wa nchi kutoka pwani. Wao tutawaanzishia mashindano ya taarabu na watatuwakilisha huku kimataifa na bila shaka tutapata medali nyingi za dhahabu.
 
Ndugu unaona mbali Sana ingawa haeayokubali ukweli ila atakaye kataa atoe vigezo nasi tutamjibu
 
Back
Top Bottom