Tanganyika hatuji kupata Rais bora kama Kikwete

Tanganyika hatuji kupata Rais bora kama Kikwete

Wa Igima

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2014
Posts
376
Reaction score
110
Salaam wanajukwaa,

Najua wengi mtabeza sababu ya hizi nguvu za soda wengine mtasema kwanini asiwe Nyerere na wengine bado wamekariri kare kanadharia ka Mkapa ndio alikuwa bora akifuatia kutoka kwa Nyerere na wengine na ambao niwengi zaidi bado wanaamin Mwinyi hakuwa bora.

Nianz na list ya marais kwa kuzingatia ubora;

1* Jakaya Kikwete
2* Ally Hassan Mwinyi
3* Mkapa Benjamin William
4* Magufuli Pombe Joseph
5* Nyerere Julius

Sitaki kuwa msemaji peke yangu kwa hili, karibuni tuchangie.

Ukweli wa utafiti huu sio wote wataelewa leo, wengine nina uhakika wataelewa wakiwa wamekufa.
 
Hiyo list haina dosari,ila magufuli anaweza kupanda mpaka namba tatu au mbili
 
Hahahahahaha
Nimemuelewa.
Kama hujaelewa angalia list inavyokwenda af jalibu kuigeuza
Ha ha ha
 
Kutoka kushoto kwenda kulia na kutoka chini kwenda juu,umetisha sana
 
Mkuu hiyo list ipo sahihi kwa maeneo uliyoyataja ila alichofeli wa msoga n kupambana na rushwa na ufisad kwa ukipanga hyo list kwa kuangalia rushwa na ufisadi yy atakuwa wa mwisho
 
Utakuwa mmoja wa walionufaiaka na mfumo uliopita sasa mirija imezibwa unabwabwaja tu ...itabidi mzoee tu maana hamna namna
 
Salaam wanajukwaa,

Najua wengi mtabeza sababu ya hizi nguvu za soda wengine mtasema kwanini asiwe Nyerere na wengine bado wamekariri kare kanadharia ka Mkapa ndio alikuwa bora akifuatia kutoka kwa Nyerere na wengine na ambao niwengi zaidi bado wanaamin Mwinyi hakuwa bora.

Nianz na list ya marais kwa kuzingatia ubora;

1* Jakaya Kikwete
2* Ally Hassan Mwinyi
3* Mkapa Benjamin William
4* Magufuli Pombe Joseph
5* Nyerere Julius

Sitaki kuwa msemaji pekeyangu kwa hili karibuni tuchangie

Ukweli wa utafiti huu sio wote wataelewa leo Nwengine nauhakika wataelewa wakiwa wamekufa.
Naona harufu ya udini!
Weka nyama kidogo nikuelewe vinginevyo..
 
Sasa ndugu yangu umeleta utafiti gani hapo? maana naona tu list halafu karibuni tuchangie...! Hujaweka point yoyote kutetea hoja yako
nataka mchangie kwanz ntakuja kuhitimisha
 
Mkuu hiyo list ipo sahihi kwa maeneo uliyoyataja ila alichofeli wa msoga n kupambana na rushwa na ufisad kwa ukipanga hyo list kwa kuangalia rushwa na ufisadi yy atakuwa wa mwisho
labda aliefaulu kupambana na rushwa ni nani kwamfano ?
 
Back
Top Bottom