Mohammed Hamad
JF-Expert Member
- Jan 17, 2011
- 3,988
- 1,310
- Thread starter
-
- #21
I see, vizuri sana wapo wapi hawa ndugu zangu Sharif na Fatma? , nilisoma nao pale Boma Primary School.
Hahaha du mzee umenichekesha, manake na mimi nilioga ila sikunya.inshallah nina safari ya Arusha nitapita Korogwe kama kwa two days nitafute washikaji zangu wote bwana, nimekumbuka mbali sana!Mkuu Sharifu alioga kisha akanya Ruvu kwahiyo hawezi kwenda popote yupo tu Korogwe, Malau pia amerudi baada ya kuhangaika sana kimaisha na mimi nilikuwa huko 2006 lakini nimerudi town napigana kimaisha si unajua tena!
Mohamed please do me a little favour, siku moja pita hapo Chumbageni kuna msichana mmoja anaitwa Rehema (ana sura ya mviringo halafu mpana kwenda chini). Ask her in a candid way, why she doesn't want to come back to Dar. Alikwenda home kwao kwa ajili ya Mwaka Mpya, lakini zimepita zaidi ya wiki tatu sasa. It's getting crazy with just only a week left before I leave, please.
Hahaha du mzee umenichekesha, manake na mimi nilioga ila sikunya.inshallah nina safari ya Arusha nitapita Korogwe kama kwa two days nitafute washikaji zangu wote bwana, nimekumbuka mbali sana!
Nimekukumbusha enzi za BS na nyota nyekundu wakati huo brother wangu. Said Nyanyu! Tena nadhani nishuke segera nikalale Korogwe kesho asubuhi niende Tanga. Ukionana na Sharif mwambie ndugu yako Mohammed au a.k.a Shossi mzungu nipo nae kwenye jamvi!
Kabisa mkuu BS ndio ilikuwa mwisho wa mambo!Maisha bwana!
Kaka mbona unaharaka, kama kweli wapajua Tanga basi inshalah kila kitu chapatikana ati wewe ukifika nenda sehemu inaitwa nyinda maeneo ya chuda au Co fee bar ulizia Real Madrid, Chelsea, Man u au Arsenal haja yako yote itakuwa imekamilika. Ukipata huduma hapo unaenda zako Tanga beach resort kuosha nyota.
Boooo kwa hicho bado kigori nkivunja ungo tu ntakutafuta
ok, shossi karibu tanga
umekwenda kurenyuu kondesa aka hirizi
Kidogodogo plz fanya tuonane.
wasalimie wote, waambie kuwa tunawapenda sana..eti?
ukifika ntafute tutaonana hahahahahaaa
Nimefika kitambo ila namba yako nikipiga naambiwa haijapatiwa mteja hahahahaha
umekwenda kurenyuu kondesa aka hirizi