Tanesco mtatumaliza hivi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco mtatumaliza hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Jan 17, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Juzi nilitoa maoni tanesco wanavyokata kodi nilienda kununua umeme wa elfu 30 walikata kodi karibu elfu 6'leo nimenunua wamenikata vat ya sh 13000 nilitoa elfu 70'sijui kama tutaweza kuishi mambo yenyewe hv
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,405
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Scan risiti waliyokupa iweke hapa jamvini tuichambue.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ple sana. subiri ukombzi waja baada ya chadema kuchukua nji
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    kila kitu lazima kiende kwa evidence. Au sio mkuu.
     
  5. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ingawa si haki kuingilia uhuru wa mtu mwingine lakini avator ya mtumple imepitiliza, naomba aidha aibadili au izuiwe!
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi nimechakachua umeme wa tanesco nikatengeneza ka richmond kangu nyumbani hivyo silipi.
    Nimefanya hivyo sababu ya hasira kwani hela tunazolipa ni nyingi na hawafanyii kazi yoyote. Upuuzi kabisa huu
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bahati mbaya sina scanner but nitajitahidi muone hayo madudu hali inatsha
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaha si vizur kuibia taifa lakn wamezidi hawa watu
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na wananch inabidi tuonyeshe kama kweli tunataka ukombozi
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo id yako vp?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli yani,lakini safi sana hakuna mtanzania wa kuandamana kupinga hilo!
    Ukiitisha maandamano unaitwa mleta fujo,wenzetu msumbiji mkate tu ulipanda bei wakaandamana!

    Anyway,tuendelee kuvuta kamba kila mtu,itakapo katikia ndo tutajua cha kufanya maana ni kama wooooote ni matajiri tanzania,
    so bei ikipanda tunakomoana,hivi na flani ata survive kweli?

    Haya,ngoja tuone nani ataanza ku-give up
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpole sana hahahaha
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa umesimama mbele ya WATANZANIA wooote leo sasa na umeona hali kama hiyo,unge tushauri tufanye nini?
     
  14. F

    FredKavishe Verified User

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ningeshauri maandamano sababu nikicheki ongezeko naona sio 18% bali ni kama 30% hv
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watz weng wanaiba umeme sijui na mimi nianze maana jk kakubali bei kupanda
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Ukitoa 30,000
    VAT(18%) (5,400)
    EWURA(4%) (1,200)
    MANISAPAA(2.5%) (750) (7,350)
    ALBAKI 22,650
    UNAPATA UNITS(@159/=) 142
     
  17. F

    FredKavishe Verified User

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umepatia mkubwa
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tutafika tu lakini kwa mtindo huu
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa inaonekana huwezi kushawishi watu waandamane,viongozi wa kisiasa wakisema tuandamane wanaitwa watu wa vurugu sasa tufanyeje?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nilinunua umeme wa 40,000 nilichajiwa ifuatavyo:

    Cost: Tshs 32,786.89
    VAT18%, EWURA1%, REA3%: Tshs 7,213.11
    TOTAL PAID: Tshs 40,000

    TOTAL UNITS:
    208.8 kWh
     
Loading...